Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo na SMS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chuma, Sep 10, 2010.

  1. C

    Chuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau samahani kuiweka hapa, Mods please iondoe after 1 day ili tupate na kama ipo same mada, please iunganisheni..

    ..Tumekuwa tunawasiliana na ndugu na jamaa zetu waliopo nje ya TZ kwa sms, lkn tunakosa reply ya haraka, kumbe sms tunazotuma kutoka TZ, zinakwenda na minamba isiyojulikana....(CallerID/SMS ID inakuwa tofauti kabisa) na observation zetu inaonekana ni Tatizo specific la Tigo....hivyo mpokeaji wa sms anakuwa hajui sms hizi zinatoka kwa nani...unaweza sijua ikiwa mtu kuna jambo mmelizungumza au mnalifuatilia.

    Ktk Kipindi hiki cha EID ndio kabisa, sms wanazo pokea hawazijui za nani....!!

    Tunaomba watu Tigo warekebishe hili as soon as possible.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Eid njema shehe
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    tuko bize na uchaguzi mkuu
     
Loading...