Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo na neno la Mungu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Asante, May 11, 2010.

  1. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,721
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Siku ya jumapili tarehe 09 Mei 2010 saa 7:50:36 nilipokea ujumbe wa simu kutoka tigo.

    Ujumbe wenyewe ni huu hapa:

    Sikujuwa ujumbe huu ulikosewa au vipi. Nilitegenea tangu juzi wagetuma ujumbe mwingine kuomba radhi lakini hadi sasa bado wako kimya kabisa.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilijua ile tiGo yetu! Umeniharibia mood
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi waliniletea maneno ya kuran, mbona nusura nitupe iyo lain..walinikera kupita kiasi...wanafikiri kila mtu ni mfuasi wa mwamed. yaani watu wa tigo wanihubirie mimi, hayo maneno wamepata wapi kwanza...
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mafirauni watupu, hilo wamekusudia kabisa ikiwa hawajaomba radhi hata leo, Lakini ukweli utabaki palepale Hakuna wa kuiua Biblia, mavitabu yote ya mikataba shetani na wanadamu inpita lakini Biblia iko pale pale, milele
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I can only laugh aloud..HA HA
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I think it is just a mistake. It can happen. Si kwamba nawatetea. Ingawa inawezekana walikuwa na nia nzuri si vizuri kwa wao kutuma sms za dini kwa wateja wao maana hawajui religeous status ya wateja. Wengine wana majina ya kiislam lakini ni wakristo and viseversa.
     
  7. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kashtaki
     
  8. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45

    Kitabia cha Tigo kinachonishangaza zaidi ni pale unapojisahau unapiga simu wakati vocha imekwisha. Tigo wanatanguliza ujumbe haraka sana kwa yule uliyempigia kumwamwambia Tindikali kajaribu kukupigia kashindwa tafadhali mpigie, hana kitu ...! Wanadhani kila mtu anahusudu mpango wa ku bipu bipu watu ovyo ovyo na kumjulisha kila mshkaji, ndugu, mwajiri, mchumba, kwamba umefulia unataka wao ndio wakupigie simu. Aaaah! Unajikuta umem-bipu bibi yako kijijini ambae anategemea wewe ndio umtangulizie kitu kidogo. Likampuni limekaa kiswahili swahili....
     
  9. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    tatizo la waafrika tumeshagawanywa na wazungu,ona sasa tunataka kugombana kwa ajili ya dini za wenzetu tunasahau dini zetu za asili ambazo babu zetu wametuachia,huu ni ulimbukeni wa fikra na mawazo.
    Mbona wao hawana ushabiki wa aina hii,jamani tumepungukiwa nini katika mila zetu?shuri yenu mimi tabaki na imani yangu hadi mwisho hamtanisikia kwenye uislam wala ukristu na laana zitawapata nyie hao hao
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Typo error hiyo....anagalia keyboard yako...herufi i na j ziko next to each other...walimaanisha uijue sio uiue....biblia haipumui na haiwezi kufa
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ..kwa ajili ya hayo Mungu aliwaacha katika tamaa za mioyo yao, wafuate uchafu, hata wakavunjiana heshima miili yao. Warumi 1 : 24. .....Hivyo Mungu aliwaacha wafuate tamaa zao za aibu, hata wanawake wakabadili matumizi yao ya asili kwa matumizi yasiyo ya asili. Warumi 1 : 26
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wametumwa hao na wasijfanye kuwa wamekosea wana lao jambo tu
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Kinachoshangaza zaidi ni kwamba hizi systems zinaruhusu customization, kwamba watu wa opt in or out of receiving religious messages, na messages za dini gani, au watu wa opt in or out of automatically notifying callees of their credit status etc.

    Lakini watu wana install systems out of the box, hata hawaweki customization.Worse still watu hawa demand customization.

    Ingekuwa nchi nyingine unatuma jumbe jumbe za kidini watu wengine hatuamini mambo ya dini, tunakupiga lawsuit ya harassment na psychological torture, claiming millions of dollars if only to teach a lesson and set precedents.

    Inatakiwa bongo tuanzishe system hii.
     
Loading...