Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo na biashara ya photocopy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, May 4, 2012.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Leo nimeenda mlimani city nilikuwa na tatizo na tigo pesa..line nimesajili lakini kufika pale nikaambiwa nitoe kitambulisho changu copy hapo hapo ndani kuna photocopy mashine na copy ni tsh 500. Nikawauliza hii ni ohotocopy ya ofisi au ni biashara ya mtu binafsi...

    Kwa ofisi zingine ukienda hawaitaji copy ya kitambulisho kama umeshasajiliwa na kama wakiitaji watatoa bila gharama zozote..nimeona kila mtu anaeambiwqa copy mia tano analalamika...je tigo wameshindwa kugaramikia copy moja kwa mteja au ndio njaa za waliopewa ofisi...kwanza utafikiri ni ofisi ya serikali watu
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio ajabu kwa mlimani city
    Kuna sehemu niliwahi toa kopi na walinichaji 500 kwa moja
    nadhani ni hapo alpha
    Next time beba kopi zako kama wataka kukwepa gharama
    OTIS
     
  3. c

    collezione JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Photocopy inatakiwa iwe bure... Nahic kwenye hiyo ofisi kuna mtu kaanzisha ujasilia mali.

    Na unaweza kuta machine ni ya kampuni, na wazungu wa tigo hawajui hiyo hujuma. jamaa wameamua kupiga kabiashara ndani ya ofisi.
    That's bongo
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mlimani city haulipii bidhaa au huduma.pale unalipia jengo mkuu
     
  5. C

    Claxane Senior Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejisajili na tigo pesa leo wakala akanitoza mia tano je hii ni halali kituo maeneo ya muhimbili
     
  6. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kwamba hakuna cha ajabu kwa Mlimani City, lakini nakubaliana na mtoa hoja kwamba ni ajabu kwa kampuni kubwa kama Tigo, kila mtu anashawishika kuamini kuwa takwimu za wateja sanjari na kumbukumbu za taarifa zao zilizokusanywa wakati wa usajili zingekuwa zimehifadhiwa Electronicaly na zingeweza kutumika kirahisi kwa Ku-retriave zikihitajika kwa kuandika tu namba kisha data zote zinakuja! Kwa kuwa ni kampuni inayomilikiwa 100% na wageni, na wamekuja kuchuma, watatuchuma sana!
     
Loading...