Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo mxshare

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sayicom, Sep 28, 2012.

  1. s

    sayicom Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PIGA SIMU BURE
    TUMA SMS BURE
    TUMIA INTERNET BURE
    KWA SH 3500 Hii kitu inaukweli wowote?
     
  2. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,327
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Watu washalizwa acha.uongo/utapel mtupu
     
  3. s

    sayicom Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nauliza sio kwamba natangaza watu wajiunge nilikuwa nahitaji kujua habari ya hii kitu
     
  4. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Afu hata me nimeisikia mda mrefu sana bt y tigo hawareact?
     
  5. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni porojo za huyu anayejiita Shilole classic wa fb. Ni tapeli tu
     
  6. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio huyo tu, kuna mwingine anajiita salama jabir..! wazushi, wezi 2!
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nahisi ni mtu yule yule tu anatumia majina ya watu maarufu tu
     
  8. Y

    Youngfool New Member

    #8
    Dec 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli.. mi nimejiunga ya mwaka mzima.....
     
Loading...