Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo Musoma mna tatizo gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MZAWATA, Nov 15, 2011.

  1. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tigo mtandao huu jaman siku hizi ni matatizo matupu hapa musoma,network ni tatizo kubwa sana,yan muda mwing mtandao unafel hata mtu ukiwa na emegence unashindwa kufanya mambo yako. Leo nahamia airtel au voda rasmi haiwezekan nikae katika mtandao ya ubabaishaj kias hiki, tumechoka na tigo jaman tosha sasaaaaa!
     
  2. ram

    ram JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Siku zote ulikuwa unasubiri nini kuhamia?
     
  3. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtaa wa mkendo.peninsula.beach,tembo beach .Afrilux,chief kiumbe,vicent nyerere.Mwigobero.
     
  4. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe ndo unastuka leo? Hamia huku,wenzio tumeshaama zamani,sio musoma tu ni sehemu zote,tgo hovyo kabisa
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Unazungumzia musoma?nini musoma? Dar yenyewe tigo inasumbua,network inakuonyesha full ila mawasilino inakuwa hayapo,au internet haipatikan network, kupiga inapiga,yaani ni usanii mtupu.
     
  6. h

    hubby Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tabia imezuka ya baadhi ya maafisa masoko kuwa wavivu wa kufikiri na kutumia mitandao ya kijamii kuchafuana....
    natoa onyo kali kwa wavivu hawa toka voda, tigo, airtel na mengineyo.
    acheni uvivu wa kufikiriiii.
    alaaa.....
     
Loading...