Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGO mtavunja ndoa za watu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DASA, Oct 27, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani tiGo hebu jirekebisheni upesi, hii imezidi sasa!!, wife yupo nje ya nchi ananitumia msg then mi nareply kumbe msg zangu hazipati na wakati hela nyie mmeshakata, siku ya kwanza wife alidhani mi nimemchunia mpaka usiku alipoamua kunipigia simu na kuanza kulalamika. Jamani hebu wekeni mambo yenu sawa, halafu na hizo hela mnazokata zinaniuma sana, ni hela nyingi, muwe vilevile na utaratibu wa kurudisha hizo pesa.

    Agrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mwenzio nilikwisha zoea hayo matatizo..
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangu lini tigo wanaweza rusha meseji nje ya mipaka hii.
    Hamia haraka sana.
    OTIS.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Tigo ukivuka mpaka wa tanzania huna mawasiliano tena!hata kenya hupati kitu.airtel popote duniani unapata mawasiliano
     
  5. m

    mbasamwoga Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana wahanga wenzangu mliokuwa mmelizwa na tigo pesa kwa mfumo wa kununua muda wa hewani. Nilipatwa na mkasa huo takribani wiki moja iliyopita kwa kiasi cha zaidi ya tsh. 20,000/. Nililipoti tatizo hilo kwa ofisi za tigo pale mlimani city wale warembo wakanishauri niorodheshe jina langu, namba yangu na kiasi kilichokwamishwa na mtandao, sikusita nami nilikuta orodha ndefu sana nami pia nikatia jina langu. Nimekaa kwa muda sasa lakn leo tigo wamenitumia ujumbe wa kuniomba radhi na salio langu limeongezeka kwa kile kiwango ambacho kilikwamishwa na mtandao.

    Poleni sana tigo kama kweli mtandao wenu umeingiliwa na hackers, lkn kama ni uzembe wenu no thanks on this foolish!

    Naomba sana wadau ambao wamelizwa kwenda manualy ofisi za tigo kila kitu kipo poa.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    umefanya vizuri kutoa feedback baada ya kutatuliwa tatizo lako.wengi husahau wakimaliza shida zao
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Huu ndio usumbufu usiotakiwa huu.
    Wamesababisha usumbufu wa kiasi gani mpaka warudishe hiyohiyo hela iliyoshindikana?
    Jana nimenunua Luku karibia mara 4, kila nkinunua inakataa.
    Mwisho inakuja kuniletea meseji kibao za ule umeme uliokataa.
    Sasa nina meseji za umeme wa karibia laki 1 na nusu, hiyo hela si ningefanyia kitu kingine?
     
  8. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi bado tu mnatumia huu mtandao jamani.....!!!!!!?????? aaaaaggrrrrr......hamia airtel wewe ndugu jamaa na marafiki ufurahie mtandao unolipa kodi bana ebo....ubishi tu bana...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaah!! Hama haraka huo mtandao!
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Unashaangaaaa tigo meseji wenzio tunalia na gharama kubwa kupiga tigo-tigo, Mimi airtel! Hamia sasa!
     
  11. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tigo ni wezi wa nje nje, hawana ustaarabu kabisa nasikia wanashindwa kulipa mishahara kwa muda
     
  12. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo siku hizi wamezidiwa...na wizi ni mwingi. Siwezi hama ajili ya kupatikana nje ya nchi. Kwan nautumia nkiwa hapa hapa ndani ya nchi.
     
  13. m

    mbasamwoga Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani twende nao taratibu mambo ya teknolojia niyakuja tu,, kumbukeni hata benki sometym tunakosa hela kwenye atms kwasababu za kiteknolojia tuu. Tz ni nchi ya dunia ya tatu, hata cia inaibiwa na inavurugwa na wikliks. Poleni wahanga wenzangu
     
  14. L

    Leliro Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa hilo lakini utakuja kufurahia matumizi ya umeme huo hapo baadae pamoja na kuwa wamekuharibia budget yako
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe tigo wako jf? Au una jingine?
     
  16. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tcra kazi yao nini au ndio wanalipwa na haya makampuni alafu wanakaa kimya hata ukilogde complain haifanyiwi kazi....fuk tigo..fuk voda and fuk all the phone companies that steal from people..let hack their system and make them pay watu wenyewe wanakwepa kodi halafu ndio wezi...hamia zaini
     
  17. K

    Kiganda Senior Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zain hawana sera. Walikuwa na wateja wengi tu lakini kiburi chao cha kuwa bei juu wateja wakahama na sasa wanaanza upya kukusanya wateja na kampeni 'hamia airtel' hatuji ng'oo! Fungeni mtandao wajanja wako Voda. Halaf hii tabia ya cm kuita unapokea unaambiwa karibu airtel na promo kibao sijui imetoka wapi bora namba ikiita ionyeshe airtel. Inaleta usumbufu sana.
     
  18. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tiGO ovyo wamepandisha gharama, ni afadhali Kuhamia Airtel hata kama gharama lakini Mawasiliano yao poa popote pale arround this global.
     
  19. chengachenga

    chengachenga Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi tigo ndo yale mambo yetu ya pwani au. ilishakatazwa zamani kutumia hiyo rudi huku.
     
  20. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tigo nina watu wengi sihami lkn wana masumbufu sana hawa w@$£ng€
     
Loading...