Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIGO msitufanye washenzi bana aaah !! ona hii juu ya Blackberry.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mandella, Aug 25, 2012.

  1. mandella

    mandella JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 1,875
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ivi Tigo mnanini ?
    juzi mlituma sms kwenye simu za Blackberry ! Ilikua hiviii
    "Ndugu Mteja, Tigo imekupatia siku 30 za BURE kuangalia video kwenye Internet ukitumia SIMU yako yenye huduma ya Blackberry."

    Tukaplay sikunzima baada ya hiyo txt.
    Lakini sasa hamna kitu,sijui siku 30 zimeishaa ? yaani nikiweka vocha yangu nakuta yote imelambwa !! Ka si ushenzi ni nn ,, na mnataka tuwakimbie . Acheni kutuzuga na Promosheni zenu , ka hamuezi acheni . Kwanza hizi huduma zinatakiwa ziwepo kwenye bando directly , lakini nalo hamuwezi .
    Kiukweli mnakera ,!! Eti "tiGo express yourself" aaaaaaaah !
     
  2. r

    reaganjpk Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kaka wengine tunatumia nokia ndogo ya tochi na huduma ni mwelele mwelele
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tigo wa ukweli sana kwa huduma za kuongea na kutuma sms,

    Lakini kwenye Internet Voda no nomaa !
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wewe ni mchokozi, hahaha

     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kaka kwa sim kwenye Speed yeah voda wakali lakini gharama zao No no! Airtel gharama zao poa speed nayo wanajitahidi ila hawajafikia za voda. TIGO these mah f... Speed ni ya kipumbaf gharama zao za kijinga eti Megabox, megabx my a$$ nlijiunga na Android ckuweza kufanya ki2 nikaacha zifie huko. Afu jidanganye usitumie kifurushi wanakomba hela yote na ndo kwanza umefungua google, tigo ctakaa nii2mie kwa Net maishani na nawashauri wangeachana 2 na hiyo biashara waka invest zaidi kenye cheka zao hizo. Ndo maon yangu hayo
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwa speed vodacoma inaongoza, hata kwa gharama pia wamejitahidi siku hz, embu pitia gharama zao za internet za karibuni, Voda unapata 5gb kwa elfu20, airtel unapata only 2gb kwa elfu 20!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Usiangalie mapicha ya ngono bwa mdogo.
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pervert. Ebana Jamaa kuongelea net 2 ushaenda kwa porno hahaha jipange kaka
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Good Gay, soma viyuri kaongelea kuangalia video. Ofa ya wateja wa huduma za Blackberry kutoka tigo.
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Its GOOD GUY kk, nd yeah ni video but si video zote ni za porno. You know that ryt
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hana lolote huyo ni ma porno tu, video gani anaangalia kwenye simu bana tusichoshana.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama ilivyo ndugu icopy na upaste hapa Tigo Tanzania | Facebook

    hii itakusaidia kutatutiliwa tatizo lako fasta niamini..
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    In case iya internet voda ni no 1,mimi huwa sisubcribe bundle naingia direct kwenye internet natunia then natoka ni nafuu sana kwasababu natumia kama luku vule na wananikata 0.16 kwa 60sec .ila hawa paka mapepe tigo ukiingia direct wanakata hela yote alafu wanakumiminia sms kama 10hivi huna hela ,yaani sms za tigo zinaniudhi sana .yaani huduma za tigo zinanikera sana sana.namalizia kuamisha phone book kwend a voda
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    uckonde kk, u kinda made me lol
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unachezea blackberry wewe, betri yake haidumu kama stimu za mjani wa Iringa.
     
  16. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona hata ZANTEL 5 GB ni elf 20 tena speed yake ni ya uhakika kuliko VODA?
     
  17. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwenye red hapo kaka.....ukikimbia utaenda wapi mzee?? Acha mkwara.....
     
  18. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli ndio hata zantel 5gb kwa elfu20, nilikuwa nina modem ya zantel tayari nishaitupa kitambo, net inaweza kata hata kwa dk30 , kama una kazi zako za haraka unaweza ukalia, kwa mfano ndio kama uilkuwa una-deal ya kubid online halafu ndio muda huoo umeyoyoma, unaweza ukalia! kwa spidi kubwa na isiyokata voda rocks!
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nawasalimu humu
     
  20. Malcolm05

    Malcolm05 JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,314
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa hata mimi walinitumia nikaangaalia video kama tatu then nikawaza how can that be possible mwezi mzima bure! Kucheki salio nikakuta wanasema nimebakiza 475MB wakati nilikuwa sina kitu so ni kwamba wanatoa 500MB ndani ya mwezi mmoja u can use them hata ndani ya masaa mawili inategemea na matumizi.hiyo lugha ya 'BURE' ni uongo and I thnk TCRA inabidi waingilie kati kozi huku ni kudanganya watu. I hope umenipata kaka

    Sent from my BlackBerry using JamiiForums
     
Loading...