Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo mnatupa usumbufu mkubwa sijui ni Dar es Salaam peke yake au na mikoani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, May 17, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuanzia asubuhi ya leo 17 may 2011, wakazi wa Dar es Salaam ukipiga simu inakwenda kwa mtu mwingine bila kukusudia, sijui tatizo ni nini? wengine mpaka tumetukanwa
     
  2. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole.......ila sijui mnang'ang'ania huko kwanini?Ovyo kabisa...
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Leo wanamatatizo ya cross-talks ambapo kumekuwa na random system congestions, na hawana kabisa links leo ktk branches zao. Hivyo wapo down tangu asbh ila naona sasa mambo yameanza kuwa shwari.
     
  4. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kila kitu hovyo hadi ss hivi mm nimeunganishwa na m2 nisiyemjua hlf ikakatika, internet yao mbovu sana mpaka tigo pesa haifai kabisa kwa leo.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    bure gharama jamani!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hawa tigo watu wa hovyo sana,...waizi,mtandao hovyo,huduma hovyo,..kila litu ovyo ovyo tu,.......ntawahama sasa
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Wasipojiangalia mda si mda wataanza kuloose..kwann wasiboreshe huduma ilohali tunawalipa pesa nyingi tu,alah!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Piga chini tu!wakiboresha mnarudi.
     
  9. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    jamani kila siku hamlioni lile tangazo kwenye tv?? Wachaneni na kibito kibovu cha bluu kile,,, hamieni kwenye bonge la luxury bus jekundu,,,,
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nami pia nimepigiwa cm na mtu ambaye cmfaham ye yuko Zenj me Rocky City eti ananimbia jion hii tuonane pale Makunduchi.?
    hao jamaa naomba wawe makini na huduma zao na hilo jina(tgo) wachange coz huleta maana tofauti.
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    tiGO
    Express your Self


     
  12. K

    Kilongayena Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania hii hakuna mtandao unaoweza kuutumia bila matatizo 100%, wote wasanii tuu wamekuja kutunyonya tu washibe then waondoke lakini kiama chao kitakuja tu, tatizo hata nchi zetu zimekosa viongozi wote madodoki tu wanaendeshwa na wawekezeji tu, cha kukusaidia wewe uwe na laini zote tu ukizinguliwa huku badilisha hivyo hivyo.
     
Loading...