Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo mnatukera

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by peri, Oct 18, 2011.

  1. peri

    peri JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tunawashukuru sana TIGO kwa kudhamini blog hii ya JAMII FORUM ila tunaomba wajirekebishe kwani tumewachoka na huduma zao mpaka tunafikiria kuhama mtandao huu kama huduma zitaendelea kuwa duni na dhaifu hivyo
    Haya ni mambo machache tu ambayo nayaorozesha hapa
    Mosi, unampigia mtu simu unaambia haipatikanbi wakati simu iko on
    Pili. simu unapiga unaambia inatumika wakati haitumiki
    Tatu, unapiga simu kwa mtu inaenda kwa mtu mwingine
    Nne, huduma yao ya Kununua umeme Luku, unanunua halafu kwa siku 3 hawakutumii namba za kuingiza
    Tano, huduma yao ya internet kila mara inakuwa haifanyi kazi.

    Haya ni machache tu ambayo nimeyaorothesha kwa watumiaji wa tigo watakuwa lazima wengi wao wameshakutana na haya matatizo.
    natamani sana niandike makala kwenye magazeti au japo barua ya wasomaji lakini kwa kuwa tigo ni watangazaji wa kwenye magazeti, tv na redio hata ukiwasilisha jambo kama hili haliwezi kuripotiwa

    Tigo badilikeni tutahamia mitandao mingine, mmetulaza gizani mara kibao kwa luku, mmetukosesha michongo pale tutapopigiwa simu hatupatikani, simu zetu tunashindwa hata kuingia jamii forum kwa kuwa internet mara kibao haifanyi kazi. tumewachokaaaaaaaaaa.
    TIGO, SOTE NI NDUGU
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nasi tumewachoka watumiaji wa TIGO mnavyolalamika hapa kila kukicha,hebu search threads za TIGO hapa utaona naongelea nini.
    Kuna namna kadhaa ya kutatua tatizo:
    -kulizoea na kulikubali
    -kulitatua
    -kilikimbia
     
  3. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja! Tigo sasa hivi wamekuwa matapeli. Wanatangaza gharama za kupiga simu kwa sekunde ni sh.1 lakini gharama halisi ni zaidi ya Sh.3 kwa sekunde Tigo kwa Tigo! Huu ni utapeli mkubwa kabisa kuwadanganya wateja. Nakubaliana na Uporoto01 kwamba dawa yao ni kuwakimbia tu nasi vinginevyo!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hili la viwango vya kupga cm nimelishuhudia kwa 2 weeks sasa,intaneti ndo NIMEJITO KABISA!NIPO ZEINIIIÍÌ
     
  5. 2my

    2my JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona tigo haikufai achana nayo mbona mitandao mingi tu??ila na ninyi TIGO jirekebisheni la sivyo mtapoteza wateja wengi.....
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jaribuni na Sastel labda wazuri
     
  7. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    PHP:
    Nilidhani ni mimi tu nimekereka kumbe tuko wengi. Na kuna nyingine imezuka ukimpigia simu mtu tu simu inakata kama network haipo. Hivyo vya bei ndio usiseme. We waache tu tutawaacha kwani kabla hatujajiunga si tulikua na wengine walikua viburi wa kupunguza bei tuka sepa tukajiunga kwingine. Walivyogundua wakarekebisha. Tumerudi kiaina. Na wao kama hawasikii watasikia. Tukazane tuwaeleze kama walikua hawajui tunajua sasa tunajua.
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo mnalalamika alafu kila siku mnao............nilipata tabu sana awali kuwahama maana kuna wengi wa karibu wanatumia tigo ila nashukuru mpaka sasa wale wa muhimu wa-5 wamesha "hamia" na sasa bado kama wa-3 tu ili wote wawe wamehamia na iwe kazi ni kwetu tu....nyambafu tigo
     
  9. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli bana mnaboa sana juzi kidogo nikose mpira ..haina maana kuweka pesa kwa tigo pesa maana nilitaka kurecharge account yangu dstv tigo wananiambia eti nimekosea namba kwa urefu zaidi ya mara tano hadi jamaa yangu akanitumia hela kwa voda pesa yangu ukipiga customer care hamna kitu wanakata sh 50wanakuhold dkk 10 hadi nikaamua kukata wapuuzi sana mnatufanya sisi mabwege?
     
Loading...