Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tigo mmezidi jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by faizah, May 19, 2012.

  1. faizah

    faizah Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Sasa hii too much hadi salio duh, Juzi asubuhi nilikuwa na 2000 kwenye simu ghafla nikaona net imepotea kutazama salio nakuta zero sikupiga simu wala sms na sijakopa nimelalamika tangu Juzi mpaka leo naambiwa tatizo linashughulikiwa mpaka lini Mnaboa
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani naona inatakiwa tuandamane..tujue hawa tigo wana matatizo gani kiasi wanatuibia hivi..ukilala ukiamuka unakuta hela imepungua na wanakuunganisha na manyimboa yao mabaya bila idhini yako...f#** tigo.weziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hata mwezi haujapita toka nmetukanana na customer care kwa the same case ya faiza.eti walinijibu simu yngu ndio inaiba hela.watanzania baadhi tumelishwa unga wa ndele na hawa jamaa ndio maana tumekua km mabwege vle.ila naamini wanajiandalia kabuli wenyewe.halafu utadhan maskioni wametia mawe coz hawaskii kabisa vilio vya wateja wao.km mmeshindwa acheni bana.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    hahahaa nimecheka sana jamani ! eti simu inaiba hela?hahaaa..mimi leo moderm yao inanisumbua nawapigia wananiambia toa line kwenye modemu weka kwenye simu ndo u recharge..gharrrrrr yaaani pumbavu kabisa ....
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    me wananibore na sms zao za promotion,wanauzi sana..
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kijijini kwetu kule liuli hawana mawasiliano siku 4 sasa
     
  7. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mimi hilo tatizo lilinitokea mara kadhaa nikawaibukia pale posta, hakuna la maana walilonisaidia siku hizi naona bora niwe natumia hela yao ya mkopo, yaani nnakopa alafu nnalipa hapo hapo salio linabaki kwenye mkopo hawajafanikiwa kuniibia tena, kwanza moderm yao nshaiweka kando.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tigo hopeless kabisa
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi natumia kwa sababu hakuna ban lakini wangenipiga ban ya maisha kwa matusi nnayowapa makastama kea
     
  10. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa hivi nna salio sh 84 inakataa kupiga simu wanasema niongeze salio
     
  11. H

    Han'some JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0






    Tigo wameshindwa kazi. Kero nyingi ktsana! Wan'boa.
     
  12. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mm line yangu ya tigo nimesahau iliko, nliwaacha kitambo
     
  13. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kazi ya TCRA ni nini????? niliskia wakisherekea siku ya mawasiliano duniani...... nchi hii huduma za mawasiliano ya simu ni mzigo kwa wananchi. PENDEKEZO: Kuwe na mjadala wa wazi kati ya hao wakuu wa ,itandao yote juu UBORA WA HUDUMAQ ZA MAWASILIANO KWA KAMPUNI ZA SIMU
     
  14. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,605
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mimi nilijaribu kujiunga na vifurushi vyao kama mara mbili hivi, na zote hawakuniunganisha! Eti simu yangu inahitaji configuration,na wakati mwanzoni nilikua natumia bila shida, nilipoenda katika ofisi zao wakaniambia nenda baada ya muda jaribu,hadithi ikawa ileile, now nimehamia kwingine!
     
  15. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamieni Airtel....
     
  16. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mambo yaleyale tu hakuna mtandao bongo hapa kuna mtandao wa mafisi tu
     
  17. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu Modem ya Zantel, mwanzoni ilikuwa angalau afadhali kwa spidi, tangu walipopunguza bei imekuwa na spidi ya jongoo. PU****U kabisa. Hivi haya makampuni ya simu yamekuja kutuongezea umasikini? TCRA nao bomu pia. Wakati ule walisema tusajili simu zetu na simu ambazo zitakuwa hazijasajiliwa zitafungwa. Tukapanga foleni weeee, wakaongeza muda, baada ya hapo kimya kabisa. Watu wanapata matusi na vitisho kutoka namba ambazo hazieleweki kama kazi. RUSHWA IN ACTION TCRA??!!! Sasa oooh TV Digital mwisho wa Analog ni Desemba, Nawaambia hakuna lo lote litakalotokea, wanaleta usumbufu usio na maana. Nia yai ni kuvunja soko la nyungo za Analog tunazopata matangazo dezo. Hawastahili kusherehekea, kwa mafanikio gani? inaelekea hawajali malalamiko ya wateja. Wanaiangusha serikali ya JK.
     
  18. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    salio langu linasoma sh 124 wananitumia text kuwa salio liko china ya sh 60.....nyambafuuuuu..
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    matatizo yako ingia hapa Tigo Tanzania | Facebook
     
  20. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si muhame mnalalama tu, mmefunga ndoa nao? Hata ndoa huvunjika.
     
Loading...