Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo mkifanya bei za Internet kama za airtel nitatupa line zingine zote!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Derimto, Aug 11, 2011.

  1. D

    Derimto JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naitumia airtel, voda na Tigo nadhani kwa maisha ya kawaida ya kitanzania ni kwamba gharama za mtandao wa tigo ziko chini sana kiasi cha kujaribu kuendelea kuchukuliana na hali ya mtanzania wa kawaida lakini gharama zenu za Internet ziko juu tofauti na Airtel unaweka 2500 unatumia mwezi mzima hii inanifanya niitumie Airtel muda mwingi kuweka pesa na kupiga na kutumia Net. Hebu wafanyakazi wa Tigo mlioko humu jaribuni kurekesha hili
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wafanyakazi hawana maamuzi ya kubadili viwango vya bei
     
  3. N

    Ndoano Senior Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2500 kwa mwezi muda sio mrèfu nitaiaga tigo maana wanatoza 450 kwa siku au 2500 kwa week ambayo airtel ni mwezi 1
     
  4. M

    Moris Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjawahi kutumia net ya airtel,kwani iko fasta kaka,km iko fasta,nahama tigo leoleo,kwan haiwezekan nikijiumga mwenyewe nakatwa 450 kwa siku mbili,km kuna crdt kwenye 4n yangu km 500 na kwendelea wakiniunga automatically inakuwa ni siku moja,kama airtel wako fasta tujuzane ili niwahi kusajili kabla jua alijazama
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa uzoefu wangu mimi,tigo wapo fasta kidogo kuliko airtel,ila tigo speed yake kwa hapa town dar,mimi mwenyewe nawashauri tigo washushe banah!
    Alafu airtel ucku net ni free kama haujajiunga na buddle ila kama umejiunga unakatwa kama kawaida.
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    iko fasta mkuu usipime, ijaribu hutahama nakwambia
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hata mimi kilichonifanya nihamie airtel ni internet, pamoja na accessibility ya airtel.
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Airtel kwa sh 2500 unapata mb 400 kwa mwezi kwa matumizi ya kusoma mail tu vinginevyo utaimaliza ndani ya wiki na modem zao kichinachina kila baada ya dk 30 inadisconect. Hakuna raha ya kutumia tena internet mi nimegawa juzi modem yao nimerudi kutumia zantel
     
Loading...