Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGO Messenger

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JosM, Jul 27, 2009.

  1. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika pita pita zangu kwenye mtandao nimekutana na hii kitu toka tigo.
    nimeona sio vibaya nika share na nyie.
    [​IMG]
    unaweza kujiandikisha kwenye web yao na kudownload Tigo messenger
    [​IMG]
    pia unaweza kuchat kwenye web yao
    [​IMG]
    muonekano wake wakati wa ku-install
    [​IMG]
    na kiswahili ndani!
    [​IMG]
    muonekano wake baada ya ku-install
    [​IMG]
    unaweza ku-add Id zako za yahoo MSN N'K.

    http://tigo3.imserver.net/tigowebim/login2/index.htm
    Unaweza kutuma SMS 10 za bure kwenda mitandao yote
     

    Attached Files:

    Last edited: Jul 28, 2009
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bora hii ya tigo kuliko the grid ya voda...na kumbuka kipindi kile Buzz walikuwa na huduma yao ambayo una login kwenye web yao unatuma msg n'k na ulikuwa unaweza kuangalia record zako za watu ulio wapigia na walio kupigia.ili kuwa kasheshe kweli kwani watu wengi waliandikisha namba za wapenzi wao na kuwafuatilia wanawasiliana na watu gani,kwenye sms ndio ilikuwa balaa maana mtu akiingia kwenye web anasoma msg zote ulizo tuma na kutumiwa,na kuangalia umepigia nani.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yap sure, naikumbuka hii kitu.
    mi nadhani kwa sasa kwa kua kuna uandikishwaji wa namba(usajili wa watumiaji simu), then utaratibu kama huo ungerudishwa kwani baadhi ya mitandao kama zain na tigo kupata line ya customer care kwa kweli ni ishu kubwa, line hazipatikani kabisa. wakiweka huduma kama call register, msg register online inakua nzuri zaidi hasa endapo kama mtu umeibiwa simu contacts zako una uhakika wa 90% kuzipata. hii itasaidia kupunguza msongamano wa line customer care
     
  4. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimesikia tigo wanairudisha hiyo huduma tena.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilikuja kwa kasi kwenye hii thread nikiwaza mambo ya pacha wangu Fidel80! Thanks thou
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha hata mimi nilipo ona wewe umepost nikajua mambo yetu yaleeeee kumbe hola nimeishiwa pumnzi.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    tIGO -- express yourself
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu kwa tiGO uko juu sana hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa
    inaonekana ukiona neno tiGO mwili unasisimuka! [​IMG] [​IMG]
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah kama kawa mzazi.
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha .... kuna wachimbaji wengi humu.
     
  11. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawana lolote hao,tatizo lao mawazo yao wameyaelekeza kwenye uchafu wao.Fidel80 bro! leo kuna maombi kanisani kwetu,nakuomba uje tukuombee!
     
  12. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masa hivi una viunga mkono vitendo vya pacha wako? maana naona sasa anaharibu sifa yake,mbona YoYo akiwa majukwaa kama haya anakuwa naheshima zote.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shemeji Yo Yo amekuwa hivyo baada ya kumrudia muumba wake!
     
Loading...