Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo messages kwa Tsh.1 kwa kila sms 1.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GODON SPEE, Mar 31, 2012.

  1. G

    GODON SPEE Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap yap!hapa hakuna bure bali husaidia kupunguza gharama kwa wale 2naopenda kuchat sms,well then mpango ni hivi.wote 2nafaham dat tigo unapo2ma sms 10 wanakupa sms 200 bure,2kizingatia kuwa kwa bei ya kawaida ya sms ni tsh 49 kama sikosei.sasa hapa ili kupunguza cost ni hivi 2naweza pata hizo sms 200 kwa ku2mia tshs.200,kivip?mpango ni kuactivate text kwenye facebuk yako na kutext wa2 kumi kwa message za facebuk kwenye simu ambazo hucost tshs.20 kwa kila moja hivyo sms 10 itakuwa sawa na shs.200 na kufikia hapo tigo hawatakuwa na sababu ya kukutosa sms 200.japo hujalipa sawa na yule aliye2ma sms kwa namba za simu na sio fb.Haleluya!hapo sh200 yako itakuwa ina2mika ku2ma hzo sms 200 uzopewa hvyo utakuwa una2mia sh.1 kwa kila sms 1.am done nahtaj maon yenu
     
  2. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we umewah jarbu? Coz c dhan kam iyo promo ya sms 10 imehusisha na fb sms..
     
  3. G

    GODON SPEE Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Try it ryt nw!It works 100%
     
  4. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha ha acha xound wew
     
  5. Krama

    Krama JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanx alot bro, nimezipata txt 200 kwd tsh 200 tu!! DANX AGAIN BRAH!!
     
  6. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    it works.
     
  7. D

    Dansel JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    una activate vyipi text to fb
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wow nice post.
     
  9. b

    bigambo Senior Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thats good kama ni kweli nitajaribu, asante
     
  10. G

    GODON SPEE Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Test kwanza kisha ndo unape jibu.
     
  11. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha!Dah,you are the best mkuu.Merci!Kitu kilitiki nkasahau mpaka kuja kutoa thanks na feedback!
    ---Believdat---
     
  12. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama itakubali basi gharama itakuwa ni sent 95 au sh 0.95 na sio sh 1. Maana utakuwa ume2ma jumla ya msg 210 kwa gharama ya sh 200. So ukigawanya hapo utapata kila msg ni sent 95. Ila tigo wakigundua hili jambo naona watabadili VIGEZO NA MASHARTI.
     
  13. G

    GODON SPEE Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha jaman thanx kwa fdback zenyu 2endelee kupeana maujanja kama haya me i lyk dat much.so hicho ndo nchokigundua na nategemea mungu anipe mengne na awape nanyi 2peane sote.hehehe sema kwel tigo wakigundua watachange vigezo na mashart bt am sure kuna trick nyingne 2tawatrap tu
     
  14. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tuma neno fb kwenda 15666 :amen:
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama kawaida asante mkuu k2 kimekubali
     
  16. G

    GODON SPEE Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bariideee!
     
  17. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Mi cjaelewa jamani,naomba mnisaidie hzo msg za fb unazitumaje,?unazituma kama private massage ama inakuaje?mi natumia line ya voda lakin ya tigo pia nnayo so naomb njia zote hadi kufikia hapo,ntashukuru.
     
  18. G

    GODON SPEE Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama upo facebook,bas nenda kwenye accnt yako ya facebook katika sehem ya setting kisha mobile utakuta sehem inaitwa text messages chakufanya activate watakuletea uchague nchi yako kisha mtandao wako alaf ukishachagua itakuja sehem ya kujaza codes na jins ya kupata hzo codes ni kwamba unaenda katika cmu yako sehem ya sms unatuma neno fb kwenda 15666 ndo watakutumia codes kisha unazijaza kwenye ile shehem ya facebook ilotaka codes then unaactivate na had hapo utakuwa ushajiunga tayar.fresh kama uta2mia computer afu pemben una cmu yako kwaajili ya kupata hzo codes
     
Loading...