Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TiGo mbona mnatutesa au Mafisadi wamewaingilia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NgomaNzito, Jan 8, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtandao wa Kampuni ya TiGo haufanyi kazi tokea asubuhi wana tatizo gani au mafisadi wamewaingilia kuwakwamisha kwakuwa ni mtandao wa bei nafuu watueleze mapema kabla hatujahamia kampuni nyingine!!!!

    Wengine sisi biashara tunayoitegemea kuishi ni kwa simu ya mkononi mtandao huohuo?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    kamlaumu aliekunyima visa!!!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    njoo ushobokee mabox tigo wamechoka hao
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhh !! Hapa naona kuna ushindani wa biashara!! Kuna thread moja si muda ilikuwa inalalamikia voda, sasa naona yule aliyeitwa 'PR' wa kule naye amekuja na hii kwa style tofauti. Mimi mbona tangu asubuhi natumia Tigo bila wasi wasi? Nimepiga na kupigiwa na mitandao tofauti na hakuna shida. Sijui, maybe.... !!
     
  5. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Visa nitaipatia wapi ndugu yangu mie nipo na laini yangu ya TiGo mtandao wa bei poa nikiweka Extreme watoto na familia wanaenda toilet
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kupata VISA ishakuwa dili siku hizi...|watu wote ambao wanabeba mabox ni wale wale wasiojiweza na Elimu duni!

    Ulaya siyo sehemu ya kukurupukia,nilishawahi kukutaa na mtoto wa bosi wangu wa zamani Manchester akifanya kazi ya kuosha vyombo!

    upuuzi mtupu
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona hapa town tiGo tunapeta kama kawa tunalonga kwa sh.1/= 24hrs.
    We mwenzetu upo pembeni ya mji nini?
     
  8. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mtandao wa TIGO unafanya Kazi kama. Wewe simu yako ndio yenye matatizo.
    Mimi hapa ndunda na TIGO kama kawaida
     
  9. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hatimaye wamefungua ila leo tuimeipata fresh
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    TiGO wakati wa mwaka mpya waliboa ile mbaya, kanda ya Ziwa hususani Mwanza TiGO ilikata kuanzia saa 4 usiku 31st Dec hadi 1st Jan 09 mishale ya saa 6 mchana. Sijui wanazidiwa ama ni ufisadi umewaingilia?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ulitaka afanye kazi gani?
     
  12. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huu sasa ugomvi,mie simo lakini.Shauri yenu
     
Loading...