Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGO manakera badilikeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 17, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni nilishinda TZS 1,000,000 kwenye vocha kwaruza ya TIGO sasa nikaenda TIGO customer care centre pale opposite na Posta House, Ohio Street cha kushangaza wakasema hawawezi kushughulikia zawadi yangu kwa kuchukua kivuli cha kitambulisho changu kwani scanner yao imekufa.

    Wakasema niende kwenye centre za Mlimani City au Gold Star lakini mie nakaa Upanga na nafanya kazi Town hivyo centre ya Ohio ndio convinient kwangu. Nikaenda tena pale baada ya one week, the same story, nikaenda pale baada ya another week the same story ikabidi nichome mafuta kwenda Gold Star centre pale napo hata scanner hawana mpaka ukatoe kivuli kwenye photocopy machine ya mtu binafsi ndio upeleke vielelezo vyako.

    Nao pia wakachukua ile vocha na kujaza form na vivuli vya vitambulisho na bank account wakanieleza it will take another 3 to 4 weeks for my zawadi to be deposited kwenye account yangu na mpaka leo wiki ya tatu naisikilizia tu.

    Hii inakera sana kwa sie wateja mtu unashinda zawadi then inabidi uisotee for weeks kweli hivi ndio mnavyo-operate kuwahamasisha wateja wenu?? Na je hiyo photocopy machine/ scanner ya ile centre yenu ya Ohio street mtai-fix lini na kwa kampuni kubwa kama TIGo kwa nini msinunue mpya ili muwahudumie wateja wenu ipasavyo??
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Mpwa, vya bure hivyo usivipende sana...sio Tigo tu hata voda wana kamchezo kao kakudanganya watu eti wanakutumia sms kuwa jina lako limeingizwa kwenye droo leo usiku, halafu the same sms anakwambia tuma jina lako tu kwenda namba .... sasa kama jina langu umeshaliingiza kwenye droo halafu unaniambia nitume tena jina langu huu si upuuzi huu...

    Pole mpwa
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana kaka mie nimeshinda zawadi ya kwenye vocha baada ya kukwaruza nikakuta zawadi ya 1m kuidai ndio inakuwa issue
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Jamani naomba kuuliza. Katika haya makampuni ya simu hakuna jinsi ninaweza kuomba nisiwe napewa promotion Udates?
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kaka hapa Identity yako sasa ishapatikana.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Basi mpwa, haki ya mtu haipotei, nilijaribu kujitoa kwenye droo ya mtandao wao, nilichojibiwa ni kwamba nisahau wazo hilo....
    heri enzi zetu za simu za kukoroga tena kwa jirani
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu nawasikilizia ila wanakera sana
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tIGO is crap kwenye customer services, na wana dada mmoja wa kihaya sijui diyo customer services manager... she is clueless when it come to customer services

    ana-treat wateja kama desperate housewives, kuwa post paid ya tIGO ni sawa na kutumia telex, hawajali wateja, hakuna benefits na ni walaghai tu!!!

    very sad....
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Andika barua kwa UONGOZI wa Tigo, nakala uitume kwa TCRA-CCC (TCRA Consumer Consultative Council). Tena hakikisha kwamba wanaona kwamba nakala umeituma huko. Utaona jinsi suala lako litakavyoshughulikiwa HARAKA SANA!

    Kama halitashughulikiwa, nenda MAELEZO, ongea na waandishi wa habari, waambie unakusudia kwenda Mahakamani, kudai fidia! Tena dai fidia kubwa... Tigo hawapendi BAD PR, kwa hiyo mkuu utabembelezwa na pengine kwa kukunyamazisha utapewa donge nono kuliko hata hiyo milioni moja!

    Kampuni zote kubwa hazipendi habari mbaya dhidi yao ziandikwe kwenye vyombo vya habari. Ukiijua saikolojia hii, hubabaishwi! HAYA! CHANGAMKA!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tigo dont care about good or bad PR.... mimi nilihsfuata hayo mataratibu ingawa sikufika maelezo, yani hata hao madada wa customer service wanakujibu kama wako serikalini, tena hazina, dharau na ignorance ndio synonymous
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kama kampuni kubwa kama TIGo hazijali bad PR si ni balaa... Kweli bongo shamba la bibi wavuuuna tu bila jasho...
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wapendwa, Mimi naomba nichangie hapa kwenye suala la zawadi za tigo. Mimi nilishinda 1m wakati ule wa kwaruza ushinde bila kuingia kwenye droo nikakwaruza voucher za 40,000 nilikuwa namtumia mtu mkoa baada ya kuingiza voucher hizo ikaja sms umekuwa mshindi wetu wa tigo milionea saa 10 - 11 piga namba hii upate maelekezo nikapiga ile namba palepale nikaambiwa umeshinda 1m njoo makao makuu siku ya jumanne saa 3 asubuhi na kitambulisho wandugu nilikaa tigo si peke yangu tulikuwa 60 niliondoka pale saa 11 japokuwa kweli tulilipwa hizo pesa lakini tulishinda njaa siku nzima ndo hivyo rafiki vumilia tu watakulipa lakini cha moto lazima ukipate.
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Expose them, they come to you humbly apologizing with donge nono. Make sure publicity is huge. Ponda hiyo promotion yao; they will come to you mkuu.
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Ushauri wako ni Mema. Lakini unadhani ni chombo gani cha habari cha Bongo kitayatangaza malalamiko yake inavyostahili?? Kikose matangazo ya biashara???
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Until today napigwa dana dana hawataki kunilipa ngoja nipeleke complaint yangu TCRA as a first step maana hii ni haki yangu na huko nikiona longo longo itabidi niingie mahakamani kwenye haki hawa jamaa wanakera sana maana wateja kibao wanacheleweshewa kulipwa sijui wanazifanyia biashara hizi zawadi???
     
  16. kauzu

    kauzu Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m2 wangu endelea kukomaa nao,ndio uhalisia wa third world countries
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli dunia ya tatu kila kitu mpaka jasho likutoke duh
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tatizo la tiGo sasa hivi ni kubwa. Ni ngumu sana mtu kupiga sm au kupokea msg. Hata namba ya kupiga customer care haiko waz!!!!!!
     
Loading...