Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tigo kwishaaaaaa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Jun 18, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf wenzangu naomba kuwauliza kwmb ni hili eneo nililiopo halina network au sehemu zote.toka saa kumi eneo hili network hakuna,pumbafu zao hajui wengine tunashughuli nyingi zinazotegemea simu.wanapoa hawa!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Akili nyingine hivi ukisema Tigo kwishaaaa unaelewa maana yake?

    Kukosekana kwa network kidogo ndiyo kwishaaaaaa!!!!!!
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kaka utafunguliwa kesi ya kuihujumu tigo

    yaani ukisoma kichwa cha habari unaweza tafuta njia ya kutokea kama ni mteja wa tigo
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    haya je? sasa haipo hewani? usiwatukane tiGo kwani wana huduma kwa wateja kila mahali au nenda facebook yupo mhudumu maalum anajibu saa zote kuhusu mtandao
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Daah siyo wewe tu mkuu,tatizo pia linatusibu area yetu
     
  6. L

    Losemo Senior Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafanya mpango kuwashtaki maana nimenunua umeme kwa tigo pesa toka tarehe 1may lakini mpaka leo hawajani2mia umeme na wananisumbua kila nikienda kuwaona, Wameniudhi sana
     
  7. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaani mada unaposti mwenyewe halafu unaandika kitu tofa tofa!!!!!!kwanza hata hujasema hapo ulipo ni wapi hadi hiyo network inasumbua, yaani maelezo yako hayajitoshelezi(ukiachilia mbali hiyo mada uliyoandika hapo juu). Sasa sijuii hii thread yako unataka usaidiwe nini! JIPANGE KWANZA NDUGU, KUWA NA UHAKIKA NA UNACHOKITAKA!!!!
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nilielewa vingine
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ish.....
     
  10. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,322
    Trophy Points: 280
    tigo ni mafala tu..hakuna cha kuwatetea hapa..we can as well sue them for loss of income generated through mobile com...au hawajui?? tokea jumamosi network hakuna...wewe unafikiria hii ni raha?? kama hawezi toa huduma si wafunge mtandao wao?? kutupa presha za bure..
     
  11. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,322
    Trophy Points: 280
    Almost jumamosi nzima hakuna netwok, watu tuna line moja tu..na yenyewe ni ya tigo halafu mnaleta ujinga wenu hapa..fungeni limtandao lenu kama hamuwezi toa huduma..nyambaf...au mnaitetea kwakua mnafanya kazi hapo??
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwanza Tigo ulivotaja mi mwili ukasisimka...nikajua tigo sijui nini kumbe ni mambo ya simu aaghhhh
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hata mm nilishangaa jumamosi a.k.a wikiendi network haikuwepo kwa karibu nusu siku. Tigo wajipange kwa kweli tusijerudi kule kule enzi ya Mobitel & Buzz kuwa mtandao wa watoto na wanafunzi.
     
Loading...