Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo kwaherini, biashara imewashinda

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kapotolo, Dec 10, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hawa tigo biashara imewashinda, hivi kweli mtu ana shida, unapiga huduma kwa mteja, simu hawapokei na wanakata pesa kila unapowapigia hivi huu ni uungwana kweli. Tigo mfe salama, nahama mtandao wenu.

    Na wenzangu wanaokerwa na Tigo naomba tuususie huu mtandao ili wajifunze kuheshimu wateja.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tatizo hawa customer care wanawachukua matozi na visister du m2 wangu ndio maana wakikutana 2 kazini wanaanza mambo yao halafu wanasahau kazi. Karibu Airtell !!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Pole,unagonga ikulu ya JF
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Thanks nitakaribia mkuu
     
  5. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli inakera kupita maelezo. Mimi kwa kuna kipindi walikuwa wananitumia taarifa za miziki ya taarabu na kwa bahati mbaya mimi sio mpenzi wa miziki hii, nikawa nawaomba wanitoe ila baada ya muda wanatuma tena na hela wanakata, nikijaribu kupiga customer care simu inaita hata zaidi ya nusu saa ila haipokelewi na hela wanakata! Kwa kweli mwishowe nimeamua tu kujiweka pembeni na kuhamia mtandao mwingne. Siku za karibuni nimemsikia wife nae analalamika kwamba akipga simu kwa huu mtandao haziendi, jamani!
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu inavyoonekana wewe ni mwenyeji kwenye jumba hili la JF. Lakini binafsi nahisi kama siwezi kuungana na wewe ktk kuwalaani hao tigo, kwa sababu wewe ni mbishi. Kwa maneno mengine wewe ni Tomaso, ni mpaka uguse ndipo uamini.
    Na sasa umegusa nadhani sasa utaamini.

    Mwanzoni mwa mwezi uliopita Wadau tukikubaliana humu ndani(JF) kuachana kabisa na hawa tigo hadi watakapojirekebisha.Baada ya siku kadhaa wakatangaza offer ya nyongeza ya muda wa maongezi waliokuwa wamestitsha.
    Je, hukuamini walichokuwa wakilalamikia wanajamii? Je, wewe ni miongoni mwa wasaliti wachache walioendelea kutumia tigo?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    msaliti huyu ..hawa ndio walimuingiza jk ikulu mwaka 2010
     
  8. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Mimi huwa nashangaa watu wengine, hili jambo tulilijadili kwa kina humu ndani, na wanajamii kwa kauli moja tulikubaliana kuwa ban hao tigo. Ni kituko cha mwaka mtu kurudi hapa kulalamika eti ameibiwa na tigo. He can't be serious.
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    unapenda sana TIGO ndiyo mana unalalama.Wa2 tushawapiga chini kitamboooo sana??
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Msameheni bure jamani wan jf
     
  11. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mimi leo wife katumiwa sms insmwambia eti salio alilokopa ni tsh 526 akapigwa na butwaa kwa kuwa kabla ya hapo alikuwa km na elfu 2 na leondo kaaamini maana naye alikuwa mbishi kuhama.
     
  12. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tigo noma. Upi mtandao bora wanaJF. Siyo wote wameaccess threads za mwanzo, acheni matusi wakubwa/wadogo.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    mie nakushauri uhamie airtel.
     
  14. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Du kumbe mlishawapiga ban hawa Tigo Nilikuwa wapi sikuiona hiyo naunga mkono 100% ninakisa kirefu hawa wezi watupu
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio kila mtu aliisoma hiyo thread ya kuwa ban TIGO....Mtu anapokuja na kitu msaidieni sio kukimbilia kulaumu...nyie vipi?????
     
  16. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    may be hakufanikiwa kuziona izo posts due to some reasons...cdhan kama agelalamika tena kama alikwisha ziona izo posts....the good thing ameshajua uhuni wa hawa tiGO
     
Loading...