Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo kuumbuka hadharani na unyanyasaji wao kwa wateja kuanzia leo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by figganigga, Aug 14, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    Mlimani Tv kimekuwa chombo cha habari tanzania kinachotoa mda mkubwa wa hewani kutangaza matatizo yanayo wakumba wananchi wa Tanzania.
    Makampuni ya simu yamekuwa ni moja ya kampuni zinazo kanyaga haki za raia kwa kuahidi wasivyo tekeleza. kumekuwa na hali ya kukatwa hela kusiko na mpango kwa haya makampuni ya simu.
    Katika mwendelezo wa habari saa moja na nusu usiku, mlimani tv watakuwa wakizungumzia na kujadili Huduma za tigo kwa ujumla. Vituo vingine viige hiyo.
    Ni hayo tu. Mia
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Tv yenyewe frikwensi zake zinaishia Makumbusho
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo la huduma mbovu na ghali kwa watanzania linasababishwa na serikali pamoja na watanzania wenyewe. Kwa sasa hukuna nchi yenye huduma mbaya za simu kama Tanzania. Serikali kwa kutumia maafisa wake mafisi wanaingia mikataba na matapeli wasio na mtaji zaidi ya kutaka kutumia nafasi hiyo kukopa kwenye benki zetu na kutulangua huku ikijua fika matokeo yake. Kwa vile wahusika wanapewa hisa au ten percent wanapeta wakijua serikali yao ni ya hovyo. Wananchi nao wanastahiki lawama kwa kukubali kugeuzwa shamba la bibi wasigomee wala kuandamana kudai huduma ziboreshwe. Haya yakifanyika kwenye nchi kama Misri makampuni ya simu yatakula hasara maana wananchi watayashambulia hasa vitega uchumi vyao huku wakiikaba serikali na kuitaka irekebishe uoza wake au ipishe.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    mkuu sio kweli uliyo yasema. mia
     
Loading...