Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo kuna wizi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eng. Smasher, Jan 26, 2012.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo wanajf??
    Kuna wizi mkubwa unafanyika TIGO kitengo cha
    tigo pesa!!
    Wafanyakazi wa hicho kitengo wanaswap line za wateja wao esp Agents wa tigo pesa na kureset password then wanachukua pesa yote. ukiwasha simu inaonesha
    Limited Service!!!

    Hii imenitokea mimi mwenyewe Juzi. Angalizo, TIGO inabidi mchukue hatua lasivyo mtaonekana kampuni ya wezi.

    Nawasilisha jamvini.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunaishi tigo kimazoea tu mkuu...
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Boss haya malalamiko yako ni very serious, unahitajika udhibitisho ili kuichukulia hatua kampuni hii. Kama una ushahidi wa kutosha wafungule mashitaka hawa jamaa. Yaani bongo hii kila mahali ni utapeli...utapeli....utapeli mtindo mmoja.
     
  4. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina udhibitisho wote ndo nipo kwenye process hadi wahusika wote nimeshawajua!!!

     
  5. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananichosha sana na tabia yao, jana nimeenda kwa agent kutoa pesa yaani huyu kaka amenipa tu kwasababu ananifahamu na uaminifu pia. Bila hivyo ningeenda sehemu nyengine ningejuta nimepewa pesa bila message ya kutoka tigo kumruhusu agent anipe changu.
     
  6. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Swadakta maneno yako, kitengo chao cha huduma kwa wateja ni ziro, mara sita zote nilizowapigia simu kuomba msaada sikufanikiwa. Ukipiga simu lazima iwe mara 3 mpaka nne ndo inaunga, mfumo wao kulinda akaunti ya mteja una walakini. Wanatengeneza line mpya kirahisi mno tena bila uthibitisho muafaka wa mteja. Hiki kikampuni nafikiri kimo mbioni kuuzwa au kufilisika kabisa.
     
  7. m

    mpungara Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    HAO TIGO NI WEZI WA KWELI KWELI.
    mimi ilinitokea mwaka jana,mwezi wa saba.walihamisha salio lote na kibaya zaidi wakaiharibu na laini yangu ya simu kwa kuifanya isifanye kazi tena.kila ukiwasha simu inakuletea meseji kuwa sim card regstration failled.
    nimehangaika weee mpaka kwa mabosi wao lakini ni usanii tu na kupoteza mda wangu ndicho nilichokiambulia. ni wasumbufu sana na hawatoi ushirikiano kama yalivyo makampuni mengine ya simu.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa ni hovyo kwa huduma zote i.e tigo pesa,huduma ya simu(wanakata hela hovyo),....ni waongo!
     
  9. M

    Makunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Tena wanaboa sana pale wanapokuwa wanakatakata salio kwenye simu bila taarifa,mtu unaweka jelo usiku halafu asb unakuta haipo.
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hamia airtel..!
     
  11. m

    moshingi JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kila siku humu nimekuwa nikirudiarudia kuwataka TCRA waamke, watoke usingizini wawasaidie Watanzania
    ambao ndio hugharamia mishahara yao, Tigo wamekuwa ni tatizo kubwa, hata ukiibiwa pesa kwa NMB Mobile halafu
    namba iliyotumika iwe ni ya Tigo, hawatoi ushirikiano kwa polisi hata kidogo, wamelewa na hisa za wakubwa.
     
  12. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tigo. Express yourself. Jamani njoon kwenye basi kubwa la Airtel. Tigo ni kwa watoto wa o-level
     
  13. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kutueleza. Mimi namba yangu ni tigo.
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata bila ku'swap line hawa tigo ni wezi sana, kwenye vocha nako niwezi wakubwa, naungana na feis buku kuwa tunaishi tigo kwa mazoea tu, ndo maana hata neno lenyewe linatafsiliwa kisodoma sodoma tu.
     
  15. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu unajua process za mahakama hapa TZ???? Una uhakika mteja atatendewa haki mbele ya haya makampnuni international?? You sound to be not living in TZ!!!
     
  16. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kesi ya nini hapa Bongo?? Nimewabana jamaa wakarudisha pesa yote!!!!!! Tigo ni wezi aiseee!!!

     
  17. M

    Maengo JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atatumia gharama mara 100 zaid ya ile aliyoibiwa.
     
Loading...