Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo kulikoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Mar 23, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bandugu huvi huu mtandao wetu wa TIGO umepatwa na balaa gani? Mim simu yangu out going call an in comng call hazipiti kwa simu yangu unaweza ukashinda na vocher mkononi unaingiza tangia asubuhi mpaka usiku baadhi ya maeneo ya DAR ishakuwa keloo kila wakti netwrk bussy ar no service wenzangu na nyinyi haya yamewakuta au mimi tu
     
  2. majonzi

    majonzi Senior Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    check simu yako vizuri
     
  3. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio la leo tu na sio mim tu pengne nimesikia na watu watatu wawili wanasema hivyo na tatizo la mawasiliano kwa sis tunao kaa mbweni na kunduchi sio la leo kubwa tatizo linasemekana load ya watu ni kubwa mitambo yao inashindwa kuwaford nauliza kama ndo tatizo tigo haoni kama wameshindwa ushindani wafunge vilago lkn na hawa TCC wako wapi kuwashughurikia wababaishaji hawa kwa sasa niko zenji but i found the some problm nasema hivi sina chongo na tigo na tigo ndo mtandao wangu mwepesi kwngu lkn sas umenifika mwisho
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Amia airtel.
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hamia kwenye gari la njano, unangoja nini kwenye hilo gari la blue ?
     
  6. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Why always tigo?
     
Loading...