Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo: Kiukweli tumewachoka!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bampami, Dec 7, 2011.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Ndg wana Jf na Watanzania wote!
    Nimeamua kuandika ujumbe huu uwafikie Mtandao wa tiGO. Katika mitandao ambayo inaiba waziwazi basi TiGO ni no 1. Hivi karibuni kumekuwa na huduma feki za kutuibia wateja wao hivihivi:
    1.Utakuta umejiunga na xtreme ya msg 100 hata unakuta umetuma msg 40 wanaanza kukata salio,
    2.Ukimpigia mtu kama hapatikani wanakupa matangazo kama wimbo wa maro" then wakati unaimba wao wanakata hela.
    3.Ukiweka vocha usiku hata hujajiunga na huduma yeyote unashangaa asubuh balance imepungua.
    4.Leo hii wamewaliza watu vibaya yani unampigia m2 wa hapohapo afu unakuta hapatikani na hela wamekula.
    Ni leo nikiwa hapa Udsm kila mahali ukipita wateja wanalalamìka.
    TUP/NIMECHOKA KWELI. Wapi airtel na voda?
    Warning: Msipoangalia malalamiko haya toka kwa watz mjiandae kupoteza customer wote.
    NAWASILISHA.
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha TIGO ipi mkuu?
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Nawe kuwa serious na issues za maana. Mtu amepost kitu cha msingi wewe unakimbilia kwenye upuuzi au unafa..............
    This isan important posting!!! Tigo ni wezi wakubwa TCRA should take action!!
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tcra uozo m2pu,kazi kujaza vyoo wakiwa ofcni kwani walishalalamikiwa kitambo
    lakini wapo kimya kama mazezeta flani,cha msingi ni sisi wenyewe kuchukua hatua. huwezi panda
    gari bovu kwa makusudi na hiyari halafu unasubiri SUMATRA waje kukusaidia wkt unayaona magari mazuri.
    hii haihitaji elimu ya ngazi yoyote...hata ng'ombe anaweza tambua majani mazuri na mabaya.sembuse wewe?
     
  5. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du tgo noma,mimi jana nimetoa hela kwa tgo pesa,nikapewa msg kua transaction imefanikiwa,mbaya agent hakupata msg na had leo nimeamua kusubiri.Nilipowapgia wakakata hela na sim yangu hawakopokea!Nataka kwenda kwenye Tgo shop,ntawajulisha haya yote khs mtanado wao na namna kero zilivyo nying hapa JF.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mkuu sijakusoma..kwani si nimeuliza Tigo ipi au?maana TIGO ina huduma nyingi bwana!!!
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado wakuu mnaishi tigo sisi wenzenu tulisha hama kitambo.Ni nawachukia mpaka nikisikia tangazo lao nyumbani nazima redio kwa muda mpaka liishe.
    :poa:photo:
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    njia rahisi ya kuwafikishia ujumbe, ni wewe kuchomoa kwenye simu yzko line ya tigo na kupachika ya zantel
     
  9. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hamia airtel
     
Loading...