Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIGO- Kampuni ya simu inayokufa kimya kimya

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAGEUZI KWELI, Oct 9, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ni mara ya pili huu mkampuni wa simu unapoteza network bila maelezo wala kuombana radhi..Watu wanaitumia kampuni kwa malengo mengi ikiwa sasa ni bank ya mkononi pia.
    Zanzibar tangu jana hakuna kitu kinaitwa Tigo network zaidi ya kuona mabango barabarani..
    Iz crezy end i am fedap on dhis kampany....
     
  2. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Togo????????????????
     
  3. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii kampuni ipo inchi gani?
     
  4. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Duh! Amakweli Tanzania tuna laana!Yaani hadi ka-nchi kadogo na masikini kama TOGO kameweza kuwa na mtandao wake wa simu na kamewekeza hadi Afrika mashariki? Magamba watatuua aisee!! Mkuu huu mtandao una muda gani tangu uingie Tanzania?
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona hata Vodacom siku hizi inapotea hewani sana. Unapiga simu unaambiwa namba haipatikani au iko busy wakati siyo kweli. I experienced this mostly in Arusha sijui kuna nini kule..mitandao naona kama wateja wamekuwa wengi kushinda uwezo wake..
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mtandao mpya huo. Zanzibar si zantel ndo kampuni yao?
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona ulisoma st mtakatifu fulani.
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TIGO will always be number one network,
    utasema weee oohh TIGO inakufa lakini you know yourself huwezi hama TIGO,
    Because TIGO is most friendly network in TANZANIA!
     
  9. k

    kehesa maro Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema waliniuthi jana baada ya kuniunganisha kwenye extreme bila mimi kuomba hii huduma na kutoza 450tsh.waliniboa sana
     
  10. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu.
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tigo ndo mpango mzima,inafuata airtel
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TIGO ndio wanazo offer za ukweli si VODA offer za uwongo,
    since student and till now TIGO is the number one choice!
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Jamani TIGO kupitia facebook page yao wametoa taarifa toka jana kuwa Zanzibar matatizo ya network yanashughurikiwa.
    Kampuni haifi kiaina bana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  14. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu OTIS huwa wataalamu huwa wanaziita St. Kayumba
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuteleza si kula mwereka,,,si uliitumia???wangekata halafu wasikupe???
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    OTIS utageuzwa nyani wa Jozani...
     
  17. A

    Akiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nakubaliana na mtoa mada hii kampuni wamejisahau siku hizi huduma zao zinakera sana kwa sasa ni jambo la kawaida kupotea kwa network kuna siku cm hazikupatikana zaidi ya saa 10 kesho yake wakasema watatufidia muda wa maongezi hadi leo haijafanyika. pia wana manyimbo ya ajabu ajabu sana unakuta unampigia mtu gafla unasikia music unadhani cm inaita wanakwambia haipatikani , unaweza piga hata cm na hukou unaiona halafu unasikia namba iko bizy
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kuna kampuni kubwa ya simu inakuja inaitwa 4G mobile inamilikiwa na akina kalamagi inakuja.itakuwa moto chini.
     
  19. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Mkuu

    Kuna mkakati mkubwa sana umeandaliwa kuua makampuni mawili ya simu TIGO na Zantel.

    Nianze na Zantel, airtel na Vodacom wamepata hasara sana (kwenye voice ila wamefanya vizuri kwenye data na emoney) chanzo cha yote ni Tigo na Zantel kupunguza bei hadi kupitiliza lower ceilling ya costs zao hivyo kuooperate kwa hasara ( MR=MC) tofauti na hapo awali.

    TIGO amekuwa market driver kwenye voice na kulazimisha mitandao mingine kufuata kwa lazima hata kama wanapata hasara. walichofanya Voda na Airtel kwanza kununua matangazo mengi kwenye Radio, TV na print media na kutengeneza matangazo yanayomshambuli moja kwa moja Tigo (through colour branding). pili subottage ya systems zake mpka Tigo wakati fulani akasalimu amri na kulegeza mashart ndio akaongeza tena rate kuwa sawa na mitandao mingine baada ya kujua mpango huo.

    Kuhusu Zantel kupitia matangazo yake na rate yake 2.5cents per second kwa mitandao yote imekua tatizo kubwa sana kwa Voda na Airtel pamoja na Data bundle zake ni cheap comparatively. Mkakati uliopo ni kumuongezea kodi ya pango la minara maana amepangisha kwa Vodacom. wanajua atapandisha gharama wawe at per.

    Vodacom na Airtel seriuosly wataka kuondoa competition kwenye sector ya simu na kama serikali haitafanya kazi yake kupitia regulatory authority in the next three years utaona lazima one of the two aondoke sokoni
     
Loading...