Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo Jipangeni Kwanza ndio muanze kupiga kelele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Apr 17, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tigo wanapiga sana kelele kuhusu huduma yao mpya ya data, msiingie mkenge hawa jamaa bado hawajajipanga, coverage ni ndogo sana, ukiwa maeneo karibu na city center hamna shida, lakini ukishatoka nje kidogo kama maeneo ya mbezi, tegeta, kigamboni, mbagala coverage haijafika pia ukitumia kidogo unapa msg eti umeshafika kiwango cha download limit speed itapungua, TIGO JIPANGENI kwanza ndo muanze kupiga kelele
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mambo zantel, vere chip, eg 500mb kwa elf ten tu ama kwa mwezi ama kwa wiki
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Wote wezi!..internet kwetu huku africa bado ni luxury..optic fibre program iliishiaga wapi?
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    500 Mb kwa elfu kumi? na ina-expire baada ya muda gani? maana airtel huwa wanatoa bonus ya MB 200 lakini unaitumia saa sita usiku hadi kumi na mbili asubuhi na kwa usiku mmoja tu inakua ime-expire sasa si bora usinipe kabisa aisee!
     
  5. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu fafanua hii kitu tafadhali, ina maana hata kama sina pesa kwenye line yangu nta weza kupata hizo 200Mb ? na je, hii bonus ipo kila siku?
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kama una modem ya zantel weka vocha ya sh elf kumi, then kwa kutumia line yoyote ile i.e tgo, zain au voda nenda kwa message
    andika hivi 077xxxxxx(number ya modem yako) nafasi then Z-MONO tuma kwenda 0776300300 utapata ujumbe kuwa umenunua
    500MB utatumia kwa muda wa mwezi mzima
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hizo 200mb unazipata ukiongeza salio tu,na unatumia ucku 4rom saa sita up to saa kumi na mbili.out of that zitakuwa zime expire
     
  8. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hiyo elfu kumi yako itakuwa imeliwa au utaendelea kuwa nayo? na number ya modem unakusudia model number au namba ya simu ya modem yenyewe
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tehe tehe, hivi wewe m2 akikuomba namba yako ya simu unampa ipi? afu ukinunua salio let say la 1000 hiyo elfu moja una baki nayo?
    nadhani huelewi maana ya kununua
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Jamani naombeni mnijuze jinsi ya kutumia modem ya Airtel na line zingine kama za voda na tigo, inanisumbua kweli kweli maeneo mengine haishiki, halafu uwezo wa kununua kila modem haupo kama mnavyojua maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mkuu mie pia cjui namna airtel modem inavyointeract na line zingine,pia nasubiri kuchabo watakavyokujibu
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Utakoma, wakini PM utapata wapi jibu.
    Hahaha uciogope nitakupa nami kaujuzi kama nikipata (nishawahi kuona humuhumu jamaa anaelezea vitu kama code ivi, lakini ile thread sijui iko wapi).
     
  13. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumia zantel speed ya kasi
     
  14. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    elfu kumi kwa mb 500 wizi mtupu!
     
  15. k

    kimwerih New Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kazi ya maafisa masoko wa makampuni husika. kama mteja unakerwa na huduma ya kampuni yako ya simu unaruhusiwa kutoa ushauri kama mdau. lakini kwa njia hii si sahihi.
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    haaaaaaaaaa..... ambili badilisha jina uwe amoja eti wakikuita kwa kienglish unaitwa atwo then atu?
    nway wewe c mzee wa nternet cafe? huwezi jua thaman za mb. leave me alone
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii bonus ipo kila siku, ukitumia simu kufika kiwango flani wanakutumia msg kwamba umepata bonus, mi imenitokea mara mbili sasa, ila lazima utumie hiyo bonus kuanzia saa sita hadi kumi na mbili asubuhi
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    airtel 400 mb ndani ya mwezi mzima 24hrs kwa Tshs. 2500
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tena wizi mtupu......airtel 400mb shs 2500 na kizuri zaidi kama unatumia Linux na laptop ina bluetooth ni kununua tu hizo mb kwenye simu yako na kuwasha simu kama ina bluetooth unajimuvuzisha kama kawa....si lazima ununue modem
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    airtel ipi? ama labda mkoa na mkoa, mie nshaongea na customer care wakaniambia
    full data ya mwezi mmoja ni sh elf 70. na minimum cost ni sh 15000 kwa wiki ambapo unapata mb 200.
    nijuze zaid namna ya kupurchase 400mb kwa 2500
     
Loading...