Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo iwaheshimu wateja wao

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tuko, Oct 19, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kitendo cha mtandao wa tigo kuwa na matatizo makubwa siku hizi (hasa Morogor), kuwa ukipiga simu haziendi, ukituma msg haziendi kwa wakati, ukiingiza vocha hazikubali, na matatizo mengine kibao ni vya muda mrefu. Cha kusikitisha siku zote hizo sijamuona Mfuru akijitokeza na kuomba radhi, na kusema tatizo litaisha lini. Huku ni kuwadharau wateja wake...
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Hamia huku kwetu...........
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    express yourself
    mdhamini wa chochote kile unachokipenda
    kugawana ni kujali
    usiache mbacho kwa msala upitao
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kuwa gharama za kuhama ni kubwa kwani namab niliyo nayo inafahamika na watu wengi, na nimeiaddress sehemu nyingi. Hata hivyo, uwepo wa simu za kichina siku hizi unatusaidia kwani nakuwa na line 2, hii nyingine ndiyo ninayotumia mimi nikitaka kuwasiliana, ingawa nighali kwani watu wengi nina namba zao za tigo tu...
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huku Dar ndo kabisaaaa, ukitaka kupiga kwa line ya TiGo basi ujaribu kama mara 30 hivi ndo utafanikiwa, halafu inakata wala haikwambii kama simu iko busy au mtandao uko busy wala nini
     
  6. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna haja ya kulalamika wewe hama halafu wataarifu watu taratibu kuwa unatumia namba mpya. Mitandao mbona mingi kwa nini upate shida bwana?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hili tatio naona ni kubwa, hata huku sisi tulipo ni shida tupu...... na shoga yake zain pia mambo ni hayo hayo
     
  8. coby

    coby JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani imenikera hakuna mfano, mbaya zaidi nikituma meseji hazitoki halafu inakula hela more than normal rates yaani t's over 100Tsh na meseji inabaki kwenye outbox ambapo simu inastruggle to resend, kila ikiresend inakula hela. Nilikuwa na more than 2000 ikaisha bila kujua ndipo niliposhtukia!!! Aaaaarrrrrgggggg.... tigo mambo gani haya tena na ukipiga customer care haikubali vilevile. Itawacost wasipojirekebisha
     
  9. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inasemekana kutumia TIGO si salama kwa afya yako:dance::dance::dance::dance::dance:
     
Loading...