Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo internet

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoto wa mzungu, Apr 4, 2011.

  1. M

    Mtoto wa mzungu New Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nifanye nn kuweza kununua bundle kwa tigo internet.? Nahitaji na bei ya bundle wadau.?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    tembelea ofisi zao
     
  3. Hiphop

    Hiphop Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi huwa natumia bundle ya siku,wanakata sh 450,unatuma neno light day kwenda 15166,ila wanakupa access ya internet for two full days!
     
  4. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona nimeomba siku moja na wanakata kila siku Tshs 450?
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    *148*01#
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    yap,kama unasalio wakwangua bila kutaka wewe mwenyewe,na muda wao ni saa 3 asubuhi.achana nao njoo zaitel unakula 400mb kwa full mwezi for 2500
     
Loading...