Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo Inaua Kimya Kimya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamende, Jan 22, 2012.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimeaona vema kuleta hoja hapa jukwaani kuilalamikia kampuni ya simu za mkononi kwamba inaumiza sana wateja wake kwa bei za hudama zake.

    Bei yao ya kupiga simu kwa sasa ndo inayoongoza nchini,
    Ukimhamishia mtu salio wanakukata bila huruma.
    Ukipiga simu na kumkosa unayempigia halafu ukajichanganya kwa kufuata maelezo yao ya kuacha ujumbe wa mdomo umekwisha.
    Ukisubscribe kwenye huduma yoyote ya ujumbe mfupi, iwe nyimbo za wanaokupigia ama kuuliza habari mahsusi utakoma.
    Ukiingia kwenye michezo yao hata utakapotaka kuunsubscribe hawakutoi mara moja bali wataendelea kukupa huduma kwa gharama zako

    Kwa kuzingatia kuwa mtandao huu ndo uliokuwa kimbilio la walalahoi na hasa wanafunzi nimeona nilete lalamiko langu hili hapa jukwaani ili wapewe kwanza ushauri kabla sijafikiria kuanzisha mgogoro nao.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Af piga simu kuanzia mida ya saa 12 jioni - 4usk, usikilizie cost zao uone?!
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    BADO UKO TIGO??MIMI,NDUGU ZANGU NA MARAFIKI ZANGU WOTE TUNAOWASILIANA MARA KWA MARA TULISHATOKA HUKO SIKU NYINGI NI ZAIDI YA WAUAJI SITAKI HATA KUONA MATANGAZO YAO NAFIKIRI VODA WANANAFUU SANA SIKU HIZI HALAFU AIRTEL,SIFAHAMU KUHUSU ZANTEL ILA TIGO HAPANA HAIFAI KABISa
     
  4. BJBM

    BJBM JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    almost kila mtu anailalamikia ndio mana wanatukanwa kwnye wall yao ya fcbk lkn hawajirekebshi.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    acha kutumia tigo mkuu
     
  6. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naona kuna sabubu ya kuanza kampeni ya kupromote the affordable Mobile phone network provider kati ya VODA na AIR TELL ukweli mimi binafsi namilki number ya tigo toka nikiwa chuo,lakini sasa wameniboa mpaka kichefuchefu.Yani wamekuwa wezi wa mchana kweupe baada ya kuona wamekuwa na Royal customer sasa imekuwa shida nikiridhika na kati ya VODA au AIRTEL naanza promo la kufa mtu.

    Shame on them.Na kwa kuwa tumeshawastukia naomba tuanze kampeni otherwise wajirekebishe tena kama kuna mafyongo yao kama ya kukwepa kodi yaletwe humu,siunajua watanzania uwa tukimpenda mtu tunasahau hata vimbwanga vyake.Ukweli Tigo they had the big market share kwenye ulimwengu wa simu za mikono Tanzania.Sasa wamekinai wanatuchezea wanavyotaka.Ukiweka Elfu tano ukija kustuka na simu zako tano ulizopiga kwa kuongea kama dakika moja kila moja imekula kwako.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Tigo ni janga la kitaifa kama ilivyo CCM
     
  8. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hakika tigo haifai. Ni wezi kinoma na wala hawaombi radhi. Nadhani wamejikinai wanahitaji kuadabishwa na wananchi
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,436
    Likes Received: 3,284
    Trophy Points: 280
    .......Labda Voda , Airtel nao hawakamatiki, unaweka shilingi 100,000/. Baada ya siku 4 tayari unakuta 50,000, imekatika, ukiangalia matumizi jumla ya simu ulizopiga ni nne tu na dakika hazifiki 60, ukiwatafuta customer care na kuwapata ushukuru, na ukiwalezea utazungushwa mpaka uone kero na kwenda ofisini kwao ni ngumu kwani wengine tupo vijijini kabisa.....Airtel na Tigo ni wale wale kasoro majina tu.
    Nashindwa kuelewa hizi kampuni kama zinasimamiwa na mamlaka yoyote.
     
  10. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,303
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Tigo waNGese kweli, reception ya mawasiliano mbovu kweli, huduma mbovuuuu.... waliwakata wateja kibaooo sasa tumeondoka wengiiiiii, all my family & most friends washahama ni ghali na hakuna mawasiliano, piga kata pigaaa kataaa pigaa kataaa no network at all huku wanakata hela hovyo hovyo eg eti kumpunguzia mtu salio wanakukata, ukituma zaidi wanakata zaidi, pumbaf
     
  11. a

    akambomba Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the same shitt i posted on ma wall yesterday tigo nimehama rasm ni airtel na voda tuu kwa sasa
     
  12. Z

    Zedikaya Senior Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wezi sana hawa tigo,
    msitumie tigo
     
  13. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  14. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    niltembelea page yao facebook dah kweli hawa jamaa wanachukiwa
     
  15. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    Ohooooo! afadhali!!!! kumbe mnamaanisha Tigo, Tigo. Kwakweli kichwa cha somo kilinishitua sana, alafu na wewe ukiandika kitu hiki sikunyingine sema mtandao wa Tigo, sio unaandika tigo. Afadha sasa prresha imeniisha, inayoua sio ile tigo nyingine.
     
  16. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bora hiyo, kuna kipindi wanakukata hela nying ukiwa hujatumia huduma yoyote yani ghafla 2 unakuta salio limekatwa. Wanakera.
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Makampuni yote ni wale wale tu. Sijui hawa wachovu wetu (TTCL) kwa nini hawatanui mtandao wao? Yaani mimi sina hamu, natamani kuachana na simu lakini nashindwa! TCRA wenyewe wako kimya tu!
     
  18. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi leo sitaki kuzungumzia hili jambo, maana kama wewe ni mdau wa jf tangu siku nyingi, lazima utakuwa unafanya makusudi.
    Yaliyokukuta ni halali yako. Huna haja ya kulalamika hapa. Hili jambo tulishalimaliza humu humu jf. Pole sana boss.
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kutokana na kuwa na serikali legelege ya chichiem
    inashindwa kusimamia bei.

    Na bado, kila idara mnakabwa na c tigo 2 ni mitandao yote!
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    TCRA kama EWURA tu.
     
Loading...