Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo ideos for sale!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by asiel26, Apr 20, 2012.

  1. a

    asiel26 New Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nina tigo ideos unlocked n still in gud condition. iko na earphones zake, charger na extra cover ya blue. bei 150 mwenyewe kuhitaji tuwasiliane.
     
  2. kijumbamshale

    kijumbamshale JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Chukua mia
     
  3. danione

    danione Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kiongozi mimi na yangu nataka ni unlck sa hata sijui ni fanyeje naomba unipe maujanja
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi hizo si zinatolewa bure na kampuni ya MIC TANZANIA LIMITED?
     
  5. a

    asiel26 New Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hazitolewi bure bro. if so kwanini niuze coz kila mtu angeenda kujichukulia yake MIC. bro wa mia panda kidogo
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    iweke picture hapa tuitathimini,
     
  7. D

    Dingiswayo Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Wakuu, naomba anayeweza ku unlock IDEOS ya tigo atupe maujanja mana ninayo ila sijajua maujanja hayo...!!!!
     
  8. dlink

    dlink Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15

    Nilinunua Huawei U8150 IDEOS na simply by using DC-unlocka mambo shwari nabang kotekote!!
    >>so kama model yako ni sawa na yangu Get On it n follow me
     
  9. m

    masopakyindi1 Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe acha usenge humu ndani sio sehemu ya kutangazia biashara ni sehemu ya kutoa hoja na fikra zilizopevuka ili tuweze kulikomboa taifa letu. Ukitaka kutangaza biashara yako nenda facebook. Common usije ukarudia tena maana ntakuporomoshea mvua ya matusi. Koma kabisaaa!
     
  10. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    mbona ilikua inataka ununue credit /tokens
     
  11. R

    Robies Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya We Mwanangu Hujui Soma Nin.. Getbak uone Uko rum Gan .. This Is a rum 4 Matangazo .. Usiwe lugaluga wa Kutukana bila ya Kujua Unafanyaje..
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ulikoamkia leo duh!
     
  13. callist

    callist Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo masopakyindi1 hana akili ajui yupo Room Gani anafikiri matusi yanaua kama ndo ivyo jf watampa Award watu wengine wana mtindio wa ubongo.
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35



    Kuna mijitu inajiunga jf ikiwa tayari migonjwa ya stress /depression. Hata sikuona kisa cha kutukana...na kama kipo itakuwa mibange!
     
  15. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    callist kama ulikuwa ndani ya mawazo yangu. Anyway msameheni mgonjwa wetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengine wapo kwa ajiri ya kuhalibu post za wenzao sasa badala ya kujadili simu tuna mjadili ye ye isi toshe mtu mwenyewe ni mtu wa kikubwa kabisa acha izo mwenzio auze mana si watu wote tuna oingia hapa kwamba tuna laptop mi nafikili una tumia simu ya kichina maana simu ya kichina ina fungua baazi ya mafaili ya hapa jf na jua utanielewa we mwehu wa matusi
     
Loading...