Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIGO huu sasa Utapeli wa wazi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shark, Dec 6, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Nimekwama mahali na sina vocha,
    Ninaempigia ambae ndie mwenye ufmbuzi wa tatizo langu hapatikani kwa tigo na najua namba zake zingine za mitandao mingine nashawishika kukopa kwakua sina Jinsi!!
    Na mkopo wenyewe nitaulipa kwa Riba kubwa tu!!
    Kama ndivyo, kwanini mnanichagulia watu wa kuwapigia??
    Ni lazima nimpigie wa tigo tu?
    Masharti ya nini kwenye mkopo ambao nitaulipa??
    Kwani mmenipa msaada sasa??
    Huu ni utapeli na unyanyasaji uliopitiliza huu
     
  2. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaa umewapa ukweli nadhani watarekebisha wajaribu kushindanisha biashara zao kwa kuwapa uhuru wateja wao
     
  3. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    TIGO ni wezi tu. Ninachikifanya ni kuwahamasisha jamaa na ndugu zangu kidogo kidogo kuchukua line za mitandao mingine then wajionee wenyewe utofauti. Mtu umekopa then unapewa masharti ya aina gani ya mtandao unaruhusiwa kupiga. Lakini pia kwanini unipangie kiasi cha kukopa. Nipe range kutegemea na matumizi yangu. Sasa kama mtu amezoea kutumia 2000 wanakukopesha 1300 then unarudisha 1420. Je pengine kwasababu ya shida yangu labda nipo mahali siwezi kupata vocha na 500 ingenitosha, kwanini usinipe option ya kuchagua kiasi ila nisizidi matumizi yangu. Kwanini unilazimishe kukopa kiasi chote hicho? Mbaya zaidi huwezi kupiga kwa mtu mwenye line nyingine kama Airtel, Voda Zantel etc.
    Lakini zaidi ya hiyo charge yake ipo juu zaidi ya wanavyojitangaza kwenye matangazo yao.
    Kuna vocha zoa zaTSH 2000 nazo zinatatizo sana, ukikwangua na kujaribu kuongeza salio nyingi zinagoma na kukupata message kuwa ni invalid nalo hili wamekaa kimya. Hawaapologoies kwa watumiaji maana si kila mtumiaji anajua nini afanye anapokwama au kughafirika na huduma.
    Ila solution rahisi ni kuachana nao na kuhamasisha jamaa zako kuachana nao.
    Huo ni WIZI, TCRA wanatakiwa kuliua hilo na kuchukua hatua.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    bora usikope.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Bora usitumie mtandao wa tigo
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mm nliwarushia lain yao pale mlima city bahada ya kukataa kuniunganisha na internet kwenye simu yangu. nipo natumia voda na airtel nakushangaa unaetumia tigo mpaka sasa
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Ukikopa 1,300 utarudisha 1,430 (riba 130 ambayo ni 10%) tuseme ndani ya siku mbili.
    Hivi kweli kuna watu wanaoangalia hizi rate kama zinawiana na halisi ya Mtanzania?
    10% kwa siku mbili ni sawa na 1,825% kwa mwaka!!
    Tukirudi kwenye somo, ni kwanini wanatulazimisha kuwapigia tigo tu wakati salio lenyewe ni letu??
    Kwanini wasituruhusu tuwe na full access kwenye hili salio??
    Tena kwakuwa tunalilipia riba kubwa ikiwezekana access yake izidi hata lile salio la kawaida?
     
  8. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu mimi nina ushauri mmoja. Tujaze attachment ya form ya malalamiko ya mtumiaji wa huduma za maasiliano (hii inatoka TCRA,nimeattach) then tuzitume kwa wingi kwenda dq@tcra.go.tz tuone hawa watanzania wenzetu watatusaidiaje kwa sababu haya malalamiko dhidi ya tigo yamekuwa mengi mno siku za karibuni.Kama hii thread haitotembelewa sana(kutokana na kuzoeleka kwa haya malalamiko) nashauri ianzishwe thread mahususi.Huenda tukafanikiwa who knows!!
    View attachment fomu_ya_Malalamiko.pdf View attachment complaintform.pdf
     
  9. ram

    ram JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Hamia Airtel
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini Mods wasiandae mchakato ili wawakilishi wa haya makampuni wawe wanakuja hapa na kutujibu kero zetu?
    Kama kweli wanawapenda wateja hao, ili kuzui kuendelea kuharibu public image ya kampuni, wangekuja tu tukawapa kero moja baada ya nyingine.
    Sio lazima wanasiasa tu, huu mtandao unagusa nyanja nyingi sana katika maisha yetu ya kila siku
     
Loading...