Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo huduma kwa wateja siwapati

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pastor Achachanda, Jun 26, 2012.

  1. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,146
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    JF!Kwa kawaida mitandao ukiwa na shida unapiga 100.Jana wameniiba 500.Napiga hakuna panapoonesha kuongea nao.Nifanyeje?
     
  2. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu unashangaa kuibiwa shs. 500, mimi kila baada ya wiki nakatwa shs. 300 kwa huduma ya tigo beatz, wakati hata sijaomba huduma hiyo, mbaya zaidi kuna siku nilikatwa shs. 300 eti kwa wimbo, wimbo wenyewe Quasida wakati mm mwenyewe mla "mbuzi RC" je huu si wizi.

    Wenzao Vodacom wameweka huduma kama hiyo na huduma ya ONDOA kama huihitaji tena. Na hata ukiwapigia simu kutaka kujua jinsi ya kujitoa hawapokei simu.

    Utapeli huu mpaka lini Kampuni ya simu Tigo????? Tumechokaaaaaa.
     
  3. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kaka hamia airtel hao,vimeo.Ukitaka kuwapata unafanya hivi;
    1.unapiga namba 100 utasikiliza blabla zao hadi mwisho huwezi kuzikata.
    2.kisha mwisho watakwambia ukitaka blabla bonyeza 2,ukitaka blabla bonyeza 3,kisha watakwambia ukitaka huduma nyinginezo bonyeza reli #,utaponyeza reli.
    3.baada ya kubonyeza reli watakupa blabla bonyeza 1-8 cjui.Kisha watakwambia kuongea na huduma kwa mteja bonyeza 9 ,bonyeza tisa 9 utawapata wape vidonge vyao ujihadhari lakini wananyodo hao...
    Wanalalamikiwa hata na customer care(hawaunaonana nao ana kwa ana ukienda ofc za tigo) wenyewe hao wanawaita call center,ni washenzi ajabu!....
     
  4. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,146
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nyakwec's bro &wadau wote!Asnte.Ngoja nitumie njia hiyo na kisha nitangaze kuihama tigo kwani Mb 50 zenyewe Zembwela tu!
     
  5. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Utawapata vipi na hawapo BOSS....hiyo TIGO imebakiza mafuvu tu nafikiri inaelekea kufa.....wezi wao,mitambo mibovu wao......kila kibovu wao wanamatangazo mazuri kuliko huduma zao
     
  6. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Piga namba 0713 800 800 utawapata
     
Loading...