Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIGO haya ndio Malipo ya Ofa yenu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Nov 11, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Leo mmetangaza ofa, asanteni ila nimepata problem ya kutuma sms, hakuna inayotoka! Na ni lazima nitume sms hizo. Kweli nimekua disappointed sana na hawa viumbe! Nimeamua kutafuta line yangu ya Kizanzibar. Tigo this isnt fair! Hebu ondoeni hio ofa yenu isiyo kuwa na maana kwanza sijajiunga nayo!
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haswaa bado wanatuletea masuala ya Kisen.ge wanatangaza offer halafu ukiingiza vocha haikubali kuingia.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Yaani asa ivi hata simu hazitoki.......Tigo this is too much
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Yaani asa ivi hata simu hazitoki.......Tigo this is too much!!
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi bado kumbe mpo mnaotumia tigo? Mbona tulitangaziana humu ndani kuanza mgomo usio na kikomo kuwasusia hawa mapunga?
    Mbona tunaangushana jamani. Kumbe ni mimi tu niliyetupa line yao?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Mbona Mpwa sikuiona hio PETITION? na mimi kila uchao nipo hapa kijiweni, yaaani nimeamua kutafuta ile ya kizanzibar!!!
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wametoa ofa ya salio mara 3 zaidi kupunguza makali ya mgomo
     
  8. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ipo kwenye Tech, Gadget &Science forum, mimi si mtaalam wa maswala haya ya IT ila najua wataalam wanakuja wataileta hapa. Lakini ni kama 5-7 days zilizopita, tena tulijadili vya kutosha na kukubaliana kuachana nao.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Thanks na mimi kuanzia muda huu natupa line yao! I am fed up na upuuzi huu! Natafutwa na My wife wangu nashutumiwa kuzima simu! Pumbaf kabisa
     
  10. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na huduma yao ya kuiga; tiGopesa network haipatikan cku nzima "csh..ak:vd(ks_gaf*dj#xv zao!
     
  11. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mwanangu hii post nataka nimwonyeshe shemeji yako maana kesi zetu zinafanana yaani jumba langu linaungua kwa sababu ya hawa kameruni!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Heri yako umepata utetezi kwa kupitia post yangu, mimi lazima niwatafute TIGO wanilipe SMS zangu na loss niliyoipata kwa kushindwa kutuma sms ambazo zilikua ni muhimu saaana, ni muhimu sana na nipo serious! Najua wanakatangazo kao hapa chini, naomba wanijibu!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Jamani naombeni mnisaidie SMSCENTER ya Tigo maana hakuna sms inayotoka na pesa zangu wanakula tu
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    hata mimi nilikutana na hali hiyo. Aliyelipa lile tundu la kutolea uchafu jina la TIGO hakukosea kabisa
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Duh! hii kali naomba nisaidie sms center yao nijaribu ku-activate tena hii yangu! kwahio Tigo kumbe ni tusi eeh
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    tuma sasa zinaenda. Center no.yao nadhani ni 0713800880
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Yeah zinaenda nadhani tatizo haikua kwangu ni wao wenyewe, sasa nauliza je watanilipaje usumbufu walionisababishia tangu jana? SMS nilizokuwa nimezilipia watazirudishaje? Kikao nilichotakiwa niwaarifu wajumbe nimechelewa hadi nilipotafuta line ya mtandano mwingine, watanilipaje? au na mimi niwatukan.....! Naogopa Mungu.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    offer mala 3!!??.hii tigo itakuwa ya kike.mia
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    modem yenye spid kufungua post tu jf tatizo wanakameruniwa kweli hawa
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    weka vocha ya laki moja upate laki 3
     
Loading...