Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGO & Fiesta: Huu ni wizi usiovumilika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Amakando, Oct 1, 2012.

  1. Amakando

    Amakando Senior Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nasikitika kuwa kampuni ya simu ya mikononi Tigo wanakata fedha katika simu kila wanapotuma SMS zao juu ya ujio wa Rick Ross kwenye tamasha la fiesta.

    Binafsi sijaomba kupewa taaarifa zozote juu ya Tamasha hilo, nimepiga simu na kutoa taarifa customer care ambapo kila mara nimekuwa nikielezwa kurekodi malalamiko yangu lakini hakuna majibu yeyote toka kwao, inaniuma sana na nasikitika shilingi mia kwa kila mteja wa kampuni hii kuondoka pasipo hiyari ni wizi.

    Je, Clouds wanashiriki kupora hela zetu pamoja na tiGo ili iweje?

    Wadau ina maana hata shughuli mbalimbali za kisiasa kampuni hii hutuibia ili kuzifadhili?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni biahara ya Ruge!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    vigezo na masharti......!
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hamia Airtel
     
  5. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    na jinsi serikali yetu inavyofanya kazi kwa umakini najua hili hawajiona maana wapo busy kwenye uchaguzi wa chama cha majambazi
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchii hii kuna wa2 wanakula majasho ya wa2!!!
     
  7. MWANAMTAA

    MWANAMTAA Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tigoooooooooooooo rahasana.......... wanasema bei hii.. wanakata beitofauti kabsa.......... kweli huu ni mtandao wa mabwepande...........
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Mkuu acha uongo, mbona wenzio hatuja katwa. Angalie service zako nyingine ulizo jisajili.
     
  9. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hamia vodacom
     
  10. M

    Mc Poul Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuseme ww ndio wameona unasalio la kupunguziwa kila cku au? Kama ni kweli na hayo malalamiko yako tambua nchi ishauzwa cku nying, kila mwny nacho ashajikatia pande lake, sasa kila mtu anakula urefu wa kamba zake bahati mbaya kwao na nzuri kwetu kwamba mwsho wao ushaanza kunukia. Hata hizo huduma za NET tunalambwa tuu,ipo cku watarudisha kila senti yangu wanayoitumia kiwizi wizi kwenye mitandao ya cmu, omba icmkute aliyeko sasa hiv!!!!!!!11
     
  11. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hamia ttcl
     
Loading...