Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo acheni wizi wa kijinga,nafungua kesi ya madai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kulwa12, Feb 14, 2012.

  1. k

    kulwa12 Senior Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naandika ujumbe huu wadau kwa masikitiko makubwa sana,ni kwanini mtandao wa simu wa tigo unakua na wizi wa waziwazi hivi?

    Leo ni karibu siku ya tatu napokea ujumbe wa ajabu ajabu kutoka namba 15556,na kila wakikutumia wwanakata tsh 500.

    Hii huduma mimi sijajiunga na after all mambo wanayotuma ni ya kijinga na kitoto amabayo mimi siyaitaji, mfano leo wamenitumia ujumbe huu na kunikata tsh.500

    " Withney death authorities believe huston may have fallen asleep or lapsed into unconsciousness in the bathtub drowened.water has been found in her lungs"

    habari hii si kwamaba mimi naifahamu tu na nilishaisoma kwenye mtandao tmz,wamekopy maneno yote msitari baada ya msitari kutoka mtandao huu,na hawakuonesha source kwamba wametoa kwenye mtandao huu.

    Pili habari ni yauongo si ya kweli kwani taarifa rasimi juu ya kifo ya whitney hazijatoka na itachukua wiki mbili mpaka tatu.

    Hii authority wanaosema imetoa taarifa hii ni ipi na wao wanauhakika nao upi? Na je wana mamlaka ya kisheri ya kusamabaza habari hizi kwamaba ni rasimi whitney kafa kwa kuzama kwenye maji?

    Sasa ninafungua kesi kubwa ya madai amabayo itakua mfano katika nchi hii na fundisho kwa haya makapuni ya simu,niko tayari hata kutumia senti yangu ya mwisho kwa hili.
     
  2. k

    kaeso JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hama ndugu yangu huo mtandao utakupatia presha bure.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uliruhusu mwenyewe kupata msg za namna hiyo...Hawawezi kuanza kukutumia usipo'ratify!
    Tafuta namna ya ku'unsubscribe!
     
  4. f

    faloyce2001 Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaandika hoja hii kwa masikitiko makubwa hasa baada ya kushuhudia viwango vya gharama ya kupiga simu vikipanda kinyemela bila kutangazwa. Kwa mfano Tigo wanajinadi kila siku kuwa gharama ni sh 1 kwa sekunde ilihali si kweli hata kidogo. Hebu wadau jaribuni kutia elfu 1 kwenye simu yako ya tigo halafu mpigie mtu mwenye tigo uone kama utaongea hata dak 6. Ni wizi wa mchana kweupe jamani wana JF tupige kelele hii hali itoweke au watangaze hizo bei zao mpya. NI WIZI KAMA MAFISADI WENGINE.
     
  5. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hamia Airtel mkuu
     
  6. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wako sahihi..kwani garama za uendeshaji zimepanda TBL pekee?hapana.

    pata picha enzi zile unapiga simu per minute 500...wamejitahidi sana kushusha garama zao...sema tu hawana utaratibu mzuri wa kutoa taarifa
     
  7. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuna hii caller tuner.. aibobo who is calling my daughter now? imagine mtu kama mimi naekojoa wima..
     
  8. k

    kulwa12 Senior Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mi sio mwehu nilalamike bure,wametuma bila mimi kujiunga na hawajaanza leo kuniunganisha na huduma amabzo sijaomba.
     
  9. k

    kulwa12 Senior Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nahama leoloe huu ni ujinga na zarau kubwa kwa wateja.
     
  10. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    waripoti tcra..., wana sehemu ya complaints..., mm binafsi staki ujinga kabsaaa, naripoti kila ****** na hua napata ufumbuzi..., nahisi saivi tcra wameshakremu namba zangu za simu
     
  11. B

    Berenice Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama mwezi wananitumia jumbe ambazo sijajiunga na kunikata hela. Cha ajabu ukisema ondoa wanajibu itatoka baada ya masaa 24 lakini hali ni ileile. Am tired with u Tigo
     
  12. k

    kulwa12 Senior Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu nami nimefanya hivyo na inauzi sana pale hata unapowaambia hutaki huduma wanaendelea tu kukutata hela mim kila siku mia tano nzima nikiweka tu hela msg zenyewe ujinga tupu
     
  13. k

    kulwa12 Senior Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mi nawapeleka mahakamini hawa kabisa kwani hii ni criminal offence,ni wizi kabisa.
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanakera hawa!
    Na hivi vimeseji vyao vya hadi ucku wa manane vinakera sana

    Mie nisha achana naa wanabore sana!
     
  15. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hamia airtel
     
  16. R

    Rwechungula pascal New Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda nikuulize swali moja hiyo cm yako unaitumiaga peke yako?hakuna mtu mwingine anaye ishikaga? Jaribu kufanya uchunguzi wa kina sio kila kitu una blame alafu usikurupuke tu kwenda mahakamani na hata hiyo kauri yako ya mwisho ya kusema utatumia mpaka senti yako ya mwisho mimi binafsi sidhani kama ni kauri yenye mantiki na kuomba ukae chini tena ufikirie alafu ufanye maamuzi yalio sahii
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    zamani bana...hata ukipigiwa unachajiwa
    gharama zimepanda mno,nimeshtuka leo cool blue wamepandisha maji ya dispenser from 3500 hadi 5500 sijui ndio ile gharama ya umeme imeongeza production cost?..huko tuendako ni kizani
     
  18. k

    kulwa12 Senior Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami nimeamua mdau nahama huu ni uhuni
     
  19. k

    kulwa12 Senior Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakuna mtu anaeshika simu yangu zaidi yangu mwenyewe,na nisingefikia maamzi haya kama ingekua ni mara ya kwanza hii ni mara ya tatu wanafanya hivi,mwanzao walianza na kunitumia utabiri wa nyota kila asubuhi na kukata hela,nikatuma msg zaidi ya 20 kuomba kujitoa na huduma hii(japo sikujiunga) bado wanaendelea tu kukata hela,mdau lazima nichukue hatua ili liwe fundisho kwani najua case nyingi sehemu nyingine nini kimetokea na wala sikurupuki najua nachokifanya,na hata kutuma msg yenye tarifa potofu na usiokua na mamlaka ya kuisamabaza ni kosa lingine la kisheria.
     
  20. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    shekhe cfany biashara ila hamia kwny bac ct zpo toka kwny hcho kkobe
     
Loading...