Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo acheni uhuni bhana alaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yaser, May 7, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jaman hawa jamaa mi wananionea sana.simu yangu yapata mwezi sasa wananichukulia vocha zangu kwa muda wanaojiskia hata km haipigwi wala ctumi sms wala ctumii internet.nkiwauliza wanadai simu yangu yenyewe ndio inahizo setting za kukatwa pesa.sasa swali linakuja je mbona mi namiliki hii simu kitambo na haka katabia kamekuja sasa?halafu suala lingine ni kwamba ikiwa imebaki chini ya 500 inakua cwez kumpigia mtu tena simu naambia salio lako ni chini ya tsh 60 natakiwa kuongeza salio kabla ya kupiga simu.huu ni wizi na uhuni wa wazi.km kuna mtu wa tigo humu ndani awaambie wenzie huu co uungwana wananchi mnatutesa jaman.nafikilia kuhama mtandao tatizo watu wangu wengi wako tigo.
     
  2. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tigo ni mtandao wa wizi sana, mimi nimeshawajulia, wameniibia sana, sasa sitaweka tena pesa, nitasubiri tu kupigiwa maana nina mitandao yote na kila mmoja na simu yake..Tigo tuhame wote
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yaser hamia huku...tupa kule hayo makitu...siku hizi mitandao yote bei poa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Dah poa mzazi tuko pamoja

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    tiGo kweli hii miziki wanatukata sana, halafu ukitaka kutoka hawataki, ukijiunga kwenye BlackBerry kila saa wanakukumbusha muda umeisha jiunge na Internet ya tiGo wakati haiwezi, hebu wajulisheni tutawahama
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi wananikosha pale ambapo,salio lako likiisha,unaruhusiwa fasta kukopa,sasa ukishakopa,mara tu ukianza kupiga simu kwa watu wanaanza kukuambia salio lako liko chini ya shilingi 60!sasa mimi najiuliza zile ulizokopa sio sehemu ya salio.hivi kweli ni haki?wizi mtupu!
     
  7. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimekumbuka,pia kuna lile suala la salio ulilokopa kutokuwekwa pamoja na salio lako,kwa nini wenzenu voda wanaweza kuchanganya salio pamoja nyie msifanye hivyo?mbaya zaidi ni pale ukiwa umekopa,ukiangalia salio la kawaida linakuja na ile la mkopo wanakuletea separetly,lakini saa nyingine salio la mkopo huletewi!!!! mmmh!kulikoni?
     
  8. y

    yuya Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata kama umemaliza deni bado hawaruhusu kugawa salio kwa mtu mwingine. Maana yake nini?
     
  9. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    bora ww una miziki.mi binafsi cpendagi kabisa hayo mambo ktk somu yangu
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni wezi kweli! Sometimes they give you service you have NOT ask them and bad enough if you want to unsuscribe it denies.. Mpaka siku moja nikaenda ofisini kwao pale Blue Rock (Arusha) nikawapigia kelele mpaka kikaeleweka.
     
  11. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siku hizi sijui hata wana'chargije rate zao za kupiga simu,unaweza ku'recharge 2000 ukipiga call 1 tu ile unakata unasikia "tiiti-ti" salio lako ni chini ya Tshs 60/=,yaani wizi wa kimachomacho kabisa
     
Loading...