Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiger woods hana demu wa kibongo pia alikuwa hatumii condom

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Dec 15, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bora mama huyu aanze mbele , mtu kula uroda kwa a porn star tena bila condom , kuna umuhimu gani wa kuishi naye? kawaida mtu akiwa hatumii condom hatotumia tuu na kama alicheat ata cheat tuu ,sawa kabisa kwa mama kuachana na huyu jamaa kwa usalama wake na watoto wake.

    Pia ukicheki jamaa hakuwa na demu mbantu mademu wote aliotembea nao ni watasha tena wenye nywele za blonde
    kuachwa na mke maana kaoa mapema so atakua na time ya kula mpaka ma changu wa Ibiza na hakuna atakaye muuliza . nathani its good for them

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kila mtua ana uhuru wa kuchagua jinsi ya kuishi maisha yake. Kwanini mnamlazimisha Tiger kuwa na demu wa kibongo?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ubaguzi wa rangi haupo kwa weupe tu! Hata sisi weusi ni wabaguzi! Tiger angekuwa mzungu afu akawa anawachukua weusi, hizi comments tusingezisikia kihivi! Miafrika Ndivyo Tulivyo!
     
  4. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh mwanangu vijisent vyote hivyo hata mbantu mmoja hakuambulia jamaa nadhani ana tatizo na dada zetu
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    TATIZO LA WASWAHILI,wanadhan black americans wamepauka kama wao!
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hana tatizo lolote, amerithi toka kwa mmoja wa wazazi wake! Kama baba yake alikuwa mwafrika akaacha kuzaa na mwafrika mwenzie akaenda kuzaa na mzungu, iweje leo mshangae mtoto kurithi tabia ya baba yake ya kupenda wazungu?
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    woods ameomba ushauri wako?
     
  8. K

    Kijamani Senior Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muacheni tiger jamani?
     
  9. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tana afadhali hata wao wanabaguana weupe na weusi, sisi weusi kwa weusi utasikia "yule dada bomba kweli, mweupeeee" au "fulani angekuwa mweupe kidogo tu pale angekuwa moto wa kuotea mbali"

    yaani hata weusi kwa weusi tayari tuna matabaka ati sijui mweupe, maji ya kunde, mweusi, mweusi tiii nk
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    So what kama mademu aliotoka nao ni wazungu? Akili nyingine zinanishangaza sana. Kuanza kuangalia rangi ya ngozi ya wanawake aliotoka nao ni ubaguzi uliojifichaficha. Shame on you.
     
Loading...