Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tido muhando ndani ya al jazeera

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kabakabana, Aug 9, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi kwamba tido mhando mkurugenzi wa tbc sasa anafanya kazi al jazeera je ni za kweli!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kabakabana! Yaelekea umetoka usingizini! Tembea tembea bila shaka urudi.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ni kweli lakini nishaamka na futari teari vipi ni kweli au?hujanisaidia bado
     
  4. B

    Bwana bonny Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hausomi mtandao huu mara kwa mara. Amekanusha taarifa hizo. Angalia thread za siku 2 zilizopita au michuzi blog
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio ni za Kweli, Je unajengine la Kuuliza? au unataka kujua Kikwete bado ni Rais wa Tanzania?
     
Loading...