Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tido Mhando nae Ang'oa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Dec 18, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kuwa aliyekua bosi wa TBC Tido Mhando naye ameng'oa vitasa na kukwapua mapazia ya ofisi.
    Mwenye tetesi kamili atujuze.
     
  2. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilichoona ameondoka na TBC 2.
     
  3. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh pole sana mkurugenzi tbc,sasa anza kuaply kazi nyingine bbc walau ya ufreelancer
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa kazi aliyofanyatbc hawezi kukosa kwingiine,
     
  5. m

    mams JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi namshauri apumzike au afungue kampuni ya ushauri kuhusu media comm. At his age haina haja kuzungusha cv kama vijana wadogo. Vinginevyo nitamfanisha na wale wanaosema hatuendi kubeba mawe au zege!
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi tido hajafikia umri wa kustaafu aishi kwa pensheni yk kulikoni kuhangaika ameshafanya aache na wengine nao watoe mchango wao
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Jana nilimsikia akilialia TBC eti amepewa barua ghafla ya kuachia ulaji, japo alijua mkataba unaisha Dec 15.Alitegemea kwa kazi aliyofanya angeendelea kuula kwa miaka 4 ijayo.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kilichonisikitisha ni jinsi alivyojieleza... kwangu binafsi sioni kama ni professionalism imetumika pale, nadhani ameweka siasa na kuthibitisha majungu, IF YOU ARE GOOD, YOU ARE GOOD REGARDLESS YA KAMA UMEONDOLEWA AU KUONDOKA

    kama wote wangekua wanajieleza hivi basi radio na TV zingekua na vipindi maalum kwa wakubwa walioondolewa au kuondoka kwenye mashirika ya umma... Tusitafute mchawi, mchawi ni yeye mwenyewe kukubali hiyo kazi in the first place

    Hayo ya kungoa vitasa naona in rumours kama ambavyo some members of JF kwa sasa ni rumour mongers, na hawataki kuwa serious kwa chochote zaidi ya kuandika wadhaniacho

    I WISH HIM ALL THE BEST, HE WAS BROUGHT FOR A SPECIFIC PURPOSE AND I AM SURE HE HAS FULFILLED IT
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    heeee ngonja nikaturn
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    TBC2 mbona iko hewani mkuuu
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    anacho lalamika ni nijinsi ulivyo kiukwa mkataba wake walitakiwa wamjulishe miezi 6 kabla ya mkataba wake kuisha kuwa hawataongeza mkataba hivyo kukaa kwao kimya kulishalia mambo safi kwake...
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ila hawako fair, tbc bila TIDO Mhando ilikuwa haiangaliki na kwa kweli ilikuwa hana wapenzi wengi, labda wale makada wa ccm tu ndio walikuwa wanaifuatilia
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ze comedy hawajachangia kuleta wapenzi kwenye hii tiivii?:embarrassed:
     
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ameshapata ABC TV
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli....:whoo::whoo::whoo:
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli wowote kwenye hiyo ishu ya vitasa?? Au ni uzushi!
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    No wonder bosi mpya akawa mwanamke.
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuna tatizo gani ikiwa anaweza? Au ndiyo lazima wanawake wapendelewe wao hawana akili?
     
  19. Vica

    Vica Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kilichomuondoa TBC1 ni kuendelea kuonyesha vipindi vya kampeni za vyama vya upinzani ili khali CCM walishajitoa....
     
  20. semango

    semango JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakupasa kutolewa jinsi walivyomtoa hata kama mkataba uliisha.swala la kua na kipindi maalumu kuongelea swala lake tbc ni sahihi kabisa.yeye ni staff wa ile organization so anayo haki ya kui2mia,kama tu staff wengine wakifunga ndoa wanavyo 2mia tbc kutangaza.serikali imechemka.na kuchemka kwake ni kudhihirisha kua haitaki wachapa kazi wanaoleta positive changes,wao wanataka puppets wa kila wakati ndio mzee.
     
Loading...