Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tido Mhando kwa mkono wa Mungu iokoe Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Dec 15, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hayawihayawi sasa yamekuwa! Tido muhando rasmi aula Al Jazeera Swahili sambamba na Joseph Warungo!
    Uwepo wako huko ndugu tido utasaidia kuanika maovu ya serikali ya tanzania chini ya utawala dharimu wa ccm!

    Mungu ibariki tanzania, mungu mbariki Tido!
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    habari njemea kwetu ingawa c njema kwa jk na ccm yake.hongera tido
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tido! Bring it on
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Mlango mmoja ukifungwa,mwingine unafunguka.Ama kweli MUNGU Hamtupi mja wake.
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    All the best!
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unataka mwenzio wamu-Mwakyembe? Viongozi wengi wa Afrika ni waovu wa kupindukia na hutumia kila aina ya mbinu kuwamaliza wote wanaosimama kinyume nao au kuanika uovu wao.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Riziki popote!
    Akiwazingua kama kawa
    LtK
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ila Tz bana,yaani tumeona ni bora Jembe liende na kuirudisha nyuma TBC yetu,yaani watu wapo radhi viwanda vife lakini wewe usiwe kiongozi ama mtawala juu ya viwanda hivyo,ndio yaliyomkuta Tido

    Hongera,tetesi sasa zimekuwa kweli kweli Jf ni kila kitu
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kituo chake kitakuwa wapi mkuu nairobi au hapa2 dsm ya bongo?
    Hongera tido
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Hongera Tido
     
  11. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kweli maana hata webiste yao iko under construction.

    Aljazeera Kiswahili
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... ni taa na mwanga iliobabuliwa, kuparuliwa na kufulikwa chooni na MAFISADI nchini ili mwanga wake usimulike sehemu za mbali sana kama ule mwanga wa Mwanasayansi Nguli Galilei Galileo!!

    Go Tido Mhando go!! TBCCM siku hizi ni ujima ujima mtindo mmoja mpaka kimemo kitoke kwa Nchimbi ndio habari ipate kutangazwa.

    Go, go Mhando go, carry ayonder the flag of our nation to the greater quarters of Al-Jazeera!!!
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Jery Muro yupo free, Tido Mhando nakushauri kamata huyu jamaa
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sitomkubali tido mpaka nione hayo matangazo ya aljazeera swahili.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na yule kijana orijino wa kipindi cha 'Uswahilini Kwetu / Kwetu Ushwazi' (jina lake nani vile) jembe sana yule kijana kuweza kuandaa kipindi kinachohusu jamii kilichokwenda shule mpaka walalahoi tusuuzike roho na kujihisi kama vile umasikini umetutoka kidogo vile.

    Tido Baba; Muro na yule dogo wa Uswahilini Kwetu kuna vituko baba!!! Wafundishe kazi, waongoze vema kwenye mwanga wa kimataifa na kazi iendelee kiweledi zaidi mpaka kieleweke!!


     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa jason bourne sina shaka na hizi taarifa,mzee 6 alipoitwa na polisisiem kuthibitisha kuwa mwakyembe kalishwa sumu aliwamwagia data za jason alizokuwa zilizokuwa zimemwagwa kabla hapa jf,polisi wakasema ushahidi wa mitandaoni haukubaliki kisheria zao
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,952
    Trophy Points: 280
    Kwani alifukuzwa kazi au mkataba wake uliisha?
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kumbe ni polisi wamesema na sio sheria imesema
     
  19. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Al-jazira swahili itakuwa na makao yake Nairobi Kenya.
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I have no answer for that today tafadhali jaribu tena baadaye!!

     
Loading...