Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tido:bbc siyo tbc

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Sep 12, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anajisikiaje anaposikia wenziye bbc wakiendesha mahojiano na akina kinana bila woga.ajue kuwa amebadilika,na jamii haitamsamehe kwa usaliti huo.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu huwezi hata siku moja kutumikia mabwana wawili. BBC alikuwa anatumikia bwana mmoja tu aliyekuwa anamlipa ujira unaoeleweka. Ila sasa yuko kwenye payroll kama 10 hivi, afanye kazi ya yupi? Ukizingatia wengine wana wameshikilia hata uhai wake.

    Nadhani ndani ya nafsi yake atakuwa anajutia uamuzi wake huo wa kujiunga na mafisadi labda kama alikuwa anaitafuta hiyo nafasi toka mwanzo. The guy is in big trouble (shit) nadhani hadi sasa anatamani dunia ifunguke na kummeza kabisa!! Kuishi ****** kwa mafisadi si kazi ndo ati!!
     
Loading...