Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tido ana kesi ya kujibu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kituko, Sep 1, 2010.

  1. K

    Kituko JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kwa aliyeangalia Taarifa ya habari ya jana ya TBC! ya saa mbili na saa nne usiku, basi moja kwa moja atakubaliana na mimi kuwa TIDO MHANDO, ana kesi ya kujibu, Tido ana kesi kesi ya kujibhu ambayo imefanana sana na ile ya Mramba, MATUMIZI MABAYA YA MADARAKA,

    Matumizi mabaya ya Madaraka sio lazima kuiba pesa bali hata kuwanyima raia haki nzao wanazostahili, kitendo cha Tido kuamua kuwa Polisi, kuwa Tume ya Uchaguizi, kuwa mkurugenzi wa MAwasiliano na kuwa waziri wa habari kwa kweli ni kitendo cha kuvuka mipaka ya kazi yake, kwa maana hiyo Tido ana kesi ya kujibu

    tatizo la msktaki mkuu (JK) wa hizi kesi yeye ndio anafaidika na haya anayoyafanya Tido
    Viongozi wa dini ndio pekee wanaoweza kuliongelea hili na labda wakasikiwa, lakini kwa MUfti Mkuu sheikh Simba sidhani kama ataweza kuliomngelea hili, mara nyingi yuko kimya, Msemaji Mkubwa kwa haya mambo ni Krd PENGO, lakini na yeye atakapoliongea tu moja kwa moja litaingia kwenye Ukatoliki

    Tido ana kesi ya kujibu,
    hapa labda nguvu ya umma itumike kumwadabisha
    ama TINDU na MArando wamfungulie kesi ya MATUMIZI MABAYA YA MADARAKA
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wengine Taarifa za Habari utukuta bado kwenye daladala - Ni kipi kilichojiri?
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    ndio ana kesi ya kujibu lakini annawajibika kwa bosi wake
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama mnataka kusikia views za watu wengine basi mueleze kilichojiri. Maana wengine hata TBC siku hizi tunaona upuuzi mtupu tunapata habari kwenye forum nikiwa home naangalia BBC, Aljeezera, na france news. sasa elezeni tujue
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kilichojiri please!
    Ingawa kitendo cha kukatisha matangazo ya jangwani inatosha kumfungulia mashitaka bse alisema CHADEMA wanaendesha kampeni za matusi
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jana nimefika home saa nne usiku nikasema ngoja niweke TBC1 usiku wa habari nikakuta Uzinduzi wa kampeni BABATI nikashindwa kuelewa kuwa habari muhimi kwa siku ya jana ilikuwa uzinduzi wa kampeni BABATI!!!!!
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hao BBC, Aljazeera na France news nao wanarusha matangazo ya kampeni za uchaguzi mkuu wa Tanzania? au mkuu we unataka kusimuliwa uchaguzi wa nchi gani?
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    tido mhando ni darasa la saba aliyejikita kwenye utangazaji kwa muda mrefu LOWASAA ndiye aliyemleta kutoka BBC hasa baada ya kuwasaidia kimtandao so he is no body hakuna anachojua yule ni kibaraka tu anaiendesha TBC kwa matakwa ya mabwana zake.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    msiponieleza kilichojiri TBC jana NITAWATUKANA
     
  10. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    duh!
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbona hamtuelezi alisema nini huyo kilaza?
     
  12. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tupe data zake inawezekana anafanya vitu bila kujua.
     
  13. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    In short hakutangaza kampeni za Chadema kabisa ila alipotezea kwa kuonyesha Mnyika alivyopeleka pingamizi kwa Tendwa tu
     
Loading...