Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TID Jela Mwaka mmoja

Discussion in 'Entertainment' started by Bubu Msemaovyo, Jul 24, 2008.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Muziki wa Top Band utasimama kwa mwaka mmoja kufuatia Boss wake kupata mvua ya mwaka mmoja baada ya kupatikana na hatia ya kujeruhi. Alifanya vurugu wakati akijaribu kumridhisha mpenzi wake wa kike kuwa yeye ndiye mwanaume baada ya mpenzi wake ku-misplace kibegi chake, ndipo TID alipoanzisha vagi kwa wateja waliokuwepo katika ukumbi wa burudani pale Slipway akamjeruhi mmoja wa wateja kwa kumbonda kwa tray la kubebea bia. Mara nyingi masta wamekuwa wakijisahau na kujiona kwamba wao ni 1/2 miungu hivyo wawapo mahala fulani wanataka kuwa high-marked kuwa wapo, wakiona jamii inajifanya haiwaoni basi wana toa mapembe yao. Hata hivyo pole TID (Mzee wa Zeze) Msalimie Mzee Nguza na vijana wake.
     
Loading...