Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TID awekwa jela mwaka mmoja

Discussion in 'Entertainment' started by Mpiganaji, Jul 23, 2008.

  1. M

    Mpiganaji Member

    #1
    Jul 23, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breaking news: the famous musician in town TID has been jailed for one year after being convicted on charges of assault.
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    amefanya nini tena tupo news zaidi
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole bw.TID
    Lakini wakati mwingine hawa vijana wenzangu wanamuziki wa bongo ya fleva wanapenda makuu mno.
    Hata kufikia kufanya mambo kienyeji sana.Nawashuri vijana wenzangu wana bongo ya fleva muwe makini sana, msipende kufanya vitu bila kutumia busara.
    Anyway bw.TID pamoja na kukupa pole, nakuombea ustahimilivu huko ukonga.
     
  4. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Niliwahi kusoma kwenye gazeti moja kuwa dogo alimtembezea mkono mtu si unajua mastaa wetu wa uswazi!!! akivuma kidogo basi watu hawasemi kitu juu yao acha akaonje joto kidogo huenda adabu itakuja....
     
  5. e

    eddy JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2008
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 6,919
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Ayaaa! keshakuwa shoga tayari! ukonga tena.
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Belo,
    kwani huelewi maana ya assault?
    Kama huelewi nisamehe kwa kukupa pole lakini kwa tafsiri yangu ya 'kiingereza cha ugoko' ametiwa hatiani kwa kosa la 'shambulio la mwili' au kudhalilisha.
    Hata hivyo hakijaharibika kitu, hapa JF tena!kuna wajuvi wa lugha wamejaa watasaidia kutafsiri hiyo habari kwa lugha mama, lugha adhim ya kiswahili.
     
  7. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah...

    Talent might not get wasted over a year...anaweza toka huko na more conscious music... ila mali zake nyengine ndio utata...

    Mwaka ukonga... Hivi siku za Gerezani zinahesabiwa kama siku za kila siku humu Duniani?
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    I know it but nilikuwa nataka kujua ni wapi na lini
    Jamaa kuna wakati alikuwa na kesi ya kubaka akashinda ,inaonekana jamaa alikuwa na usongo wa kwenda jela
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Duu, TiD.
    Nimekuwa nasoma vituko vya jamaa. Huku kapiga picha na Wema Sepetu na kuziweka mtandaoni, hakulipa hela ya MINIBAR huko alikolala, kapigana, katukana nk. Naona alikuwa anaitafuta sena JELA. Naona hadi JELA imesema " ehh, kijana ngoja nikuruhusu uingie kwangu maana umesota sana kutaka kufika humu ndani.."
    USIPOZIBA UFA, UTAJENGA UKUTA. Sijui akitoka huko atakuwa kajenga ukuta au ataamuwa kwa hasira kuwa HOMELESS.....
     
  10. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpiganaji
    Hujamalizia hii habari,isije ikawa kama ile kesi ya Wilfred Lwakatare bukoba kwamba afungwa jela,kumbe si kile cha keko wala segerea bali kifungo cha nje.
     
  11. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #11
    Jul 23, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amefungwa jela Mwaka mmoja na Mahakama moja ya Mwanzo Kariakoo baada ya kutiwa hatiani kwa kumshambulia mkazi mmoja wa Dar Khalid Mohamed.

    Haijulikani kama amekwenda Jela ama atalipa faini, lakini kwa kawaida Kosa kama hili mfungwa hupewa nafuu ya adhabu kwa kulipa faini na hasa kama utendaji wake wa kosa ni Mara ya Kwanza.

    Lakini kama rekodi ndivyo inavyotaka kuoneshwa,atakuwa amekwenda jela maana anasifa ya kupiganapigana na aliwahi kuonywa, hata wakati wa Kili alitoa sambusa za makonde.

    Ila kwa kawaida mahakama, huwa haioni umuhimu wa kumfunga mtu kwa kosa kama hili
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimekupata Belo.
    Nadhani mpiganaji atupe habari timilifu, kama alivyouliza Belo.
    Au kama kuna mtu yeyote mwenye taarifa kamili za hiyo kesi na hatimaye hukumu aimwage hapa jamvini.
     
  13. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kaka Malizia Hiyo Story Utupunguzie Maswali, Kifungo Cha Nje Au Ndani.?.

    Au Source Wako Hakukueleza Zaidi.
     
  14. M

    Mpiganaji Member

    #14
    Jul 23, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwamba huyu bwana amefungwa jela Mwaka mmoja na Mahakama moja ya Mwanzo Kariakoo baada ya kutiwa hatiani kwa kumshambulia mkazi mmoja wa Dar.

    Haijulikani kama amekwenda Jela ama atalipa faini, lakini kwa kawaida Kosa kama hili mfungwa hupewa nafuu ya adhabu kwa kulipa faini na hasa kama utendaji wake wa kosa ni Mara ya Kwanza. ila kwa rekodi yake anasifa ya kupiganapigana na aliwahi kuonywa.

    Ila kwa kawaida mahakama, huwa haioni umuhimu wa kumfunga mtu kwa kosa kama hili
     
  15. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozipata Punde toka chanzo cha uhakika inadai kuwa uyu bwana alishitakiwa kwa tendo la kushambulia.. sasa taarifa ilivyokuja mwanzo ilisema amehukumiwa Kifungu cha mwaka mmoja au Kiasi flani cha Pesa kama faini..kwa hiyo anahaki ya kuchagua..watu wakapumua wakijua jamaa atatoa hela tu kama faini mziki utaendelea kama kawaida..sasa habari nilizozipata Punde nizakusikitisha..Jamaa hajapewa option ya faini wala nini ni kwenda kunyea ndoo mwaka mzima..... !!!! maskini bishoo yule..!!
     
  16. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,549
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mpiganaji, Tafadhali kamilisha taarifa yako. It's hanging and therefore incomplete.
     
  17. M

    Mpiganaji Member

    #17
    Jul 23, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zungu unataka nini sasa hapo kila kitu kimeelezwa.
     
  18. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    khalid mohamed is also known as TID
     
  19. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,549
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma Mpiganaji lkn "khalid mohamed is also known as TID" ????
     
  20. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    serves a good lesson to others ... umaarufu haukupi haki ya kuwashambulia watu hovyo
     
Loading...