Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TID atukana hewani (via Clouds FM)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Brown ad, Apr 11, 2012.

  1. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Msanii wa kizazi kipya amtukana mtangazaji mara tu baada ya kumpigia simu kumuuliza maswali ndipo msanii huyo alipomtukana mtangazaji.

    Source: clouds fm,xxl
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    anatukana wakati tunaona alama ya kuswali (sigida) kwa paji la uso.?? BANGI HIZO
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    T.i.d ndo mbunge wa wap mkuu?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmmhhh itakuwa umbea wa yule gasho wa xxl lazim..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Suddy Brown ebu weka wazi,ulimuuliza swali gani na yeye akajibu vipi? Weka hata * kati kati ta tusi si tutaelewa tu.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jela zetu sijui zina nini,huyu Tid alikuwa mtata ila sasa kaharibika zaidi...
     
  7. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari ni kuwa sud brown, alikuwa katka kpnd chake u-heard, ambapo almzungumzia msanii wa kund la top band, linaloongozwa na t.i.d, ambaye kavunjka mguu na kwamba wasanii wenzie wa kund hilo akiwemo na boc wake(tid) hawajah kumjulia khal, achilia mbal kumpigia cm ya pole, t.i.d alipopigiwa cm na sud brown, almjbu kwa kumwambia aache us*nge wake wa kumfuatilia na hzo habar awatafute was*nge wenzie awaulizie hzo habar za ks*nge, ilikuwa hewan live.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    alishizika zamani mbona.
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ndo mjue tofauti ya kanumba na wasanii wengine ki tabia.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    hv hakuna hatua dhidi ya upuuzi huu...TCRA wapowspp tu
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Navyowajua xlaus watasitisha kupiga nyimbo za TID,hila tid ni mtoto wa kiswazi sana yule na ana hasira za mkizi.
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    amesahau kipindi cha gomvi lake na Gadna,atarudi kupiga magoti!
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ah! tide......wewe umeamua kumwambia wazi wenzio wanatukanaga kimyakimya
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwani hata clouse si ni kawaida yao kutukana hawataki na wao kutukanwa? Usipojihem unategemea nani atakuhemu?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nani kakudanganya ukiwa na ile hautendi dhambi?
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Me nina wasiwasi na watangazi wa Clouds radio coz wanaongea kisenge senge na majungu mengi kama wanawake alafu wanapenda sana kuchochea mambo ya kijinga, bora kawajibu live waache ujinga kabisa!
     
  17. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kudadeki walahi TID
     
  18. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    safi sana tid,hao mabwenga dawa yao ni kuwatukana tu.
     
  19. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    kuna mtu aliwahi niambia kuwa huyu soud brown masaburi yake yalishachezewa sasa sijui kama ni kweli?
     
  20. t

    thandiswa Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bangi nibangue
     
Loading...