Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TID Atoka Kifungoni kwa Msamaha wa Rais

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mlalahoi, Dec 10, 2008.

  1. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Tanzania Daima,Jumatano 10,2008
    Ni matumizi mazuri ya msamaha wa Rais kwa wafungwa wenye tabia nzuri au Masha kapata kitu cha kumpa ujiko?
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani Masha ni member wa Parole Board? May be it is just a mere coincidence...I give him(Masha) a benefit of doubt on this matter unless proved otherwise.

    Shadow
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    At least atakuwa na adabu kwa kila raia, kama tulivyofundishwa tangu utotoni!

    karibu mzee, wa kukupigia zeze sijui bado yupo, au kaota mbawa!
     
  4. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Haya TID uache kutishia wazee na vijana wenzako kuwa utawavutia bangi.Hope kifungo hicho kimekufundisha. Nasubiri utoke na single ukielezea kwa masikitiko maisha ya jela
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Karibu tenaa uraiani kama ambavyo nilitabiri kuwa atatoka kwa msamaha wa rais dec.....ni kwelii....
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Karibu tena uraiani TID we hope umapata fundisho la kutosha....... Kaza buti sasa zingatia mziki kama umeamua kuwa ndio ajira yako.
     
  7. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #7
    Dec 11, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafungwa kupata msamaha wa JK
    Wafungwa wapatao 4,306 waliweza kupatiwa msamaha kutoka kwa Rais Jakaya Kikwete, kwenye maadhimisho ya miaka 4 ya uhuru wa Tanganyika.

    JK aliweza kutoa msahama huo kwa kutumia madaraka aliyopewa kikatiba, ya katika ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Msamaha huo ulitolewa kwa wale wafungwa wenye kifungo kisichozidi miaka mitano, ambao mpaka jana walikuwa wametumikia robo ya vifungo vyao.

    Wengine walioangukiwa na msamaha huo ni wale wenye ugonjwa wa Ukimwi, Kifua Kikuu na Saratani, waliokuwa kwenye hatua ya mwisho.

    Pia msamaha huo uliweza kupita kwa wale wafungwa waliokuwa na umri wa miaka 70 na zaidi, wafungwa wa kike walioingia na mimba gerezani na wale walioingia na watoto wachanga wanaonyonya, pamoja na wenye ulemavu wa mwili na akili.

    Kwani wafungwa wote hao waliobahatika kupata msamaha wa JK ni wale wenye matatizo ya kiafya, waliweza kuthibitishwa afya zao na jopo zima la waganga.
     
  8. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hope kapunguza kuvuta mibangi yake iliyokua ina mfanya anajiona yu on top of everythin n everyone pale dar...

    na pia tuombe tu huko jela asije kuta alikua under wajanja bin ma baunsa waliomzidi
     
  9. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #9
    Dec 11, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohhh afadhali TID ametoka
     
  10. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Who is TID aGAIN?
     
  11. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2008
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa nafikiri atakuwa amepata funzo japo mimi naona bado hakuwa ametumikia vya kutosha kwani kuna watu wengine wasiojulikana ambao wanatumikia vifungo mpaka mwisho kwa makosa ya kuku na vitu vingine vidogo. Au kusamehewa nayo ni kama bahati nasibu yaani bahati? Maana ilitakiwa kuwa na utaratibu fulani unaojulikana kama nchi nyingine na magazeti ya huko ukisoma yanaongelea lakini hapa mhh...

    Au mwana kikundi maana viongozi wetu ni watu wakujirusha...
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mchezaji wa Yanga.
     
  13. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    au ndiyo shikokoti..sijui nani,nimesika Yangu wamesaji li kifaa huko toka kenya..
     
  14. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    duh we yo yo ni nomaaaa!nimechekaaaa!

    alikua anacheza namba ngapi vile kwa hao wana jangwani??namba kumi na tatu ehh?
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2013
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Akikutwa na hatia atapewa tena msamaha wa Rais?
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2013
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kama habari za kumpiga mpenziwe ni za kweli akikutwa na akikutwa na hatia atapewa tena msamaha wa Rais?
     
Loading...