Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TID ateleza Juu ya ganda la ndizi au kwenye Povu la sabuni kwenye tiles.

Discussion in 'Entertainment' started by King Kong III, Oct 15, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Powerjams now ,Kunauwezekano wimbo wa kiuno wa tid ukawa copy n paste kutoka zambia.

    Source:Sam Misago..EA Radio
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Original Version


    Huu ndio Aliotelezea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Asante Tbag Hatari
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo huu ni wimbo wa pili sasa kunyonya. Hana kipaji huyoooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  5. o

    obagi Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo kimuziki kafa sikunyingi:hatari:
     
  6. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,322
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    halafu utasikia anapoewa tuzo za kili awards
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haufanani kabisa bwana!! halafu hii si kucopy ni sampling bana! katika dunia hii ya muziki huwezi leo ukatengeneza tune ya mziki wa kwako tu pasipo kusample! sababu vyombo vinavyotengeneza mziki duniani ni vile vile!!!!! tone zake ni zile zile.......Ili basi usionekane umecopy au umesample basi tumia malimba, zeze, dogoli, tutulo, litungu n.k!

    Nyimbo ya mzambia huyo ni ya siku nyingi na ilibamba mbaya.... iweje kama tid kafanya copy ije kujulikana leo isijulikane toka tu ilipotoka?? inamaana ilikuwa ngumu mara tu ilipotoka kiasi kwamba mpaka fbi wa earadio wachukue miezi 6 kujua ni copy!!
    Jamani hii si sawa bana.
    Halafu hawa mapresenta wa hizi redio biashara si wabunifu bana katika kazi zao! sasa anapokuwa na likipindi la masaa matatu na yeye hajui atafanya nini kukinogesha kipindi chake ndo wanaibuka na short kats za fulani kacopy basi tu ili mradi masaa yake 3 yaishe baaaaaaaaaaaaaaasiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi ni chuki binafsi ndo maana mnamzulia alitaka kumuua Ali kiba!!!!! Yani huwa najiuliza kibaya kipi alichowafanyia huyu bwana!!!! nashindwa mpaka leo kupata jibu!!! kwanza mlimfunga... hamkuchoka.... mara anata kumuua ali kiba!!!! sasa mmeona ngoma yake kiuno inamrudisha juu mmeanza aahh kakopy! acheni hizo bana daah!!
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli ni kazi kubwa kujua hata kama umebanwa choo!

     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Haters baada ya mkali TID kuwakalisha wasanii wao wa kuchonga malocal katika live perfomance ya fiesta naona wanataka kumharibia legend TID!!!!TID hivi ndo anarudi kukalisha na sasa yuko mbioni kuacha ngada rasmi ili sura ya mauzo irudi na swagga za kinyamwezi tayari ku take over kama zamani!
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hahahaahahaha!!tuwe wakweli tu jamani TID kakopi na kupaste iyo nyimbo ata kama tunampenda kiasi gani...yani sampling hadi mashairi!!??
     
  12. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kula tano mnyamwezi kwa kuliona hilo!umetisha bab!TID mnyamwezi kitambo watafail tu hawa haters!
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ngoma imefanana mdundo,melody hadi mashairi...hawezi kuchomoka hapo.labda tumpotezee kwa kumuonea huruma kwa hali yake ya life kwa sasa.
     
  14. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakujua wewe ndo ulimtuma yule dada wa mwanza eti ajifanye katumwa na tid ili amset Kiba auwawe! so sishangai kusiliba!
    Kumbe wewe ukila ugali umecopy kwa kuwa jirani yako naye anakula ugali!! akili tope hii. Haya basi kacopy! we na tid nani zaidi???

     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani huna hata kumbukumbu wewe! Tid ni msanii aliyesimama mwenye toka mwanzo! sasa asikopi wakati wa girl friend (Movie lenyewe alivyoicheza na sound track yake) aje kukopi leo kwa kuwa tu ninyi wachawi wake mpo!!!! kama hujui tid katokea wapi funga domo na chuki zako.

     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    chalii yangu unaongea vitu ata sivielewi sijui umepanic au vipi!!
    Unanilinganisha na TID unanijua??
    Ok mie sina tatizo lolote na mnyama sema nini kwenye ukweli tuongee tu..muziki hauwezi kusogea kwa style izi mazee,hii ni mara ya pili wanamshika.
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nimeanza kumfahamu tid anachana so usiwe na shaka..nilikuwa naweka nilichokisikia kwenye iyo ngoma,yani sina chuki kabisa coz hanipunguzii wala kuniongezea lolote.
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuzo lazima! kwani nini????kama inakuuma kaimbe basi na wewe tuone.... kazi yako fundi viatu unamkosoa mshona suti! mboni kubwa..macho madogo!!
     
  19. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mbona POVU linakutoka mkuu.
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    sitaki kusikia habari za mateja wa kinondoni. mia
     
Loading...