Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tid apigwa na hasheem thabeet.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ramson34, May 10, 2010.

  1. r

    ramson34 Senior Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kuna taarifa toka kwa mshikaji wangu wa karibu ameniambia kwamba,siku ya ijumaa pande za billicanas sehemu ya parking mida ya saa kuni ya usiku alishuhudia ugimvi kati ya hashem thabit na TID,
    jamaa anasema hakujua chanzo ila alichoshuhudia ni kuona TID akipigwa mtama a.k.a ngwa a.k.a kata funua nzito sana kutoka kwa hasheem na akaanguka mzima mzima..baada ya hapo ma baunsa waliingilia kisha kumtoa hasheem ambaye aliingia ndani ya vogue yake na kutoweka eneo la tukio.

    jamani kama mtu mwingine ana undani zaidi wa mkasa huu naomba atumwagie hapa JF.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hashim Msuri wake ni mkuuubwa, kama ni kweli angemuua TID wa watu, na yeye H, anapaswa kuwa mwangalifu wakati huu ambao ndio maisha na nyota yake vyaanza kutakata,
     
  3. F

    Fareed JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Cheki post yangu ya leo mkuu. Mimi nilikuwa mmoja wa mashuhuda, lakini nilikuwa kwa nje. Waliokuwa ndani ya club watueleze kuhusu chanzo cha beef.
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Does this thread deserve a page on political Forum?
     
  5. r

    ramson34 Senior Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ebwana sorry ben but lengo la wote ni kupashana habari..

    ebwana fareed nimekusoma sana mkuu..hapa tunawategemea watu wa ndani kwa taarifa zaidi..
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona wengine wakipigana hamuleti humu! Hawa wa nini sasa??
     
  7. Magpie

    Magpie Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa hizi habari zikianza kuruhusiwa humu na global publishers wataandika nini ?
     
Loading...