Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TICTS wagoma!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Fixer, May 25, 2009.

  1. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo asubuhi Wafanyakazi wa Kitengo cha kupakuwa makontena katika hii Bandari ya Salama wameanza mmgomo wao kufuatie kile ambacho waliona kama kuwa na wasiwasi wa mafao yao pale ambapo kuna tetesi kuwa TICTS inaweza kusimamishwa kutoa huduma hiyo na serikali.
    Wafanyakazi hao amboa walimwandikia CEO Bwana Nivel na kutaka kujua kama TICTS watasimamishwa wao kama wafanyakazi watalipwa vip ? kwakuwa katika mikataba yao hakuna mahala ambapo TICTS inaonyesha kama wao wakikwamisha mkataba malipo yanakuwaje ?

    More updates baadae.........!!
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwanzo wa ngoma ni lele
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    They have all the resons kuwa makini tetesi zinaendelea kukuwa kila muda unavyosonga mbele!!
     
  4. Robweme

    Robweme Senior Member

    #4
    May 25, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Wakafanye kazi nani amewambia kuwa inasimamishwa.Tetesi hazifai, tafuta ukweli mwenyewe kabla ya kugoma.
    Kweli itaongelewa bungeni, lakini hakuna mwenye uhakika kuwa itasimishwa.
    Kafanye kazi malipo yatakuwepo angalia sheria kwa mtu ambaye ameshafanya kwenye kampuni zaidi ya miezi 3, lazima alipwe mfao yake
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja tusubiri yetu masikio na macho.Lakini ninavyolifahamu bunge letu ni makelele tuuuu hakuna la maana litakalo amuliwa
     
  6. OFFORO

    OFFORO Member

    #6
    May 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbukumbu zangu zinaonyesha kuwa katika hotuba za mheshimiwa jk kuna siku alisema kuwa haoni hatari kama wizara au idara ya serikali kuanza moja akiwa na maana ya kufuta kila kitu na kuanza moja

    hili la ticts linawezekana kabisa maana hata mzee pinda alisema bungeni kuwa wameprove kuwa ticts haina faida kwa serikali

    wazee nyie gomeni serikali isiogope kupata hasara ya mwaka kuliko kukumbatia ugonjwa ambao utatutesa na unaendelea kutesa watanzania na kutuchafulia jina

    gomeni wakuu ili haki ipatikane
     
  7. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah aaahh!! hii sio habari nzuri hata kidogo.... wengine tuna mizigo yetu pale bandarini ..hii itakua imekaa vibaya sasa
     
  8. C

    CriticalThinker Member

    #8
    May 27, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli hakuna mgomo wowote Ticts tena sasa hivi hata msongamano umeisha watu wanapiga kazi na kawaida. Kwa kuwa tayari tuna negative attitude kwa Ticts kila kitu ni rahisi kuonekana kweli...Halafu pia tunahitaji kidogo elimu kuhusu mambo ya meli maana siku hizi kuna waandishi wa habari tena waandamizi kazi yao ni kwenda pale ferry magogoni wanahesabu meli wanazoziona baharini uko na kurudi kuandika habari, huu ni upuuzi sio kila meli inapakuliwa na ticts...tena takwimu zinaonyesha kuwa mamlaka ya bandari ndio wanapakua meli nyingi zaidi...watanzania mnaingizwa kwenye mambo msiyoyajua. kuna jamaa anaitwa Igogo yeye ana washirika wenzake ndio wanataka kuleta kampuni nyingine ichukue nafasi ya ticts na huyu ndie anayelipa waandishi wote wanaoandika habari mbaya kuhusu ticts.
     
  9. OFFORO

    OFFORO Member

    #9
    May 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani jamani kama hamna data ni vizuri mkakaa kimya
    wewe unayesema kuwa kuna mtu ana kampuni yake anataka kuipiku ticts nani kakuambia
    sidhani kama waziri mkuu alikurupuka na kusema kuwa ticts wameonyesha kuwa kazi wameshindwa
     
  10. C

    CriticalThinker Member

    #10
    May 27, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee amini usiamini mambo haya ni ya kweli, yafanyie kazi utajua undani wake. Kuna jamaa mmoja anaitwa Chagama yeye ni kati ya waratibu wakuu wa zoezi hilo. Unataka mpaka upewe jina la kampuni waliyoiandaa nini?
     
  11. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    There was no such strike today, but was a threat of that.
     
Loading...