Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ticket za Usafiri wa Train kukatwa kwa Utambulisho wa S/mitaa...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by zubedayo_mchuzi, Jul 17, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Leo Nimepita Ofisi ya Shirika la Reli ya kati na kukuta kitangazo cha Maka pen nyekundu,kuwa Wale wote wanaoenda kukata ticketi waende na utambulisho wa vitu vifuatavyo....
    1.Barua kutoka serikali ya mtaa,kijiji.
    2.kitambulisho cha kupigia Kura/leseni.
    3.Hati ya kusafiria.
    Bila hvyo hupati ticketi wasukuma,wakigoma mpo hapo.

    Nlipouliza sababu hyo mmoja wafanyakazi alijibu ni kutaka kuwabaini wakimbizi.

    Nimeshndwa kuweka picha ya tangazo lao natumia simu,Invisibo anipe msaada wa kuziwe hapa zipo 3.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Kwani wao UHAMIAJI,NIDA nadhani wanatapatapa pia kuingilia majukumu ya watu tu,nchi ya ujanjaunja naona nafasi ya kuwapiga jambajamba wananchi imewadia.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ni mbinu nzuri ya kupunguza watembeaji nchi hii bila utaratibu
     
  4. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Du! Hii sasa ndio yenyewe. Hapa ukitaka kusafiri lazima uage mtaani kwenu, vinginevyo hupati ticketi. Vipi kuhusu wanaosafiri kwa kutumia mabasi na magari binafsi? au jamaa wanakaba hadi Ubungo pale?
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Aisee nahisi wapo kwenye mchakato,wakianza na ubungo duuh
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio kwanza leo nisikie usafiri wa ndani ya nchi kuhitaji kibali cha serikali. Hivi sie Watanzania wazima kweli?

    Kwa nini tunazidi kuongezeana adha kwenye maisha yetu ya kila siku?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,403
    Trophy Points: 280
    Ccm bwana, walikuwa wapi siku zote ku implement mbinu hizo kuwabaini wahamiaji haramu?
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kazi ipo
     
Loading...