Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ticket ya ndege bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Katibu Tarafa, Jun 19, 2010.

  1. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naomba msaada wapi nitapata cheap flight ticket?
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    why cheap....where to....
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Na high season yote hii bado unatafuta cheap ticket, good lucky dude!.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Saa zingine unaweza ukawa unahitaji msaada lakini ze way unavyojieleza inakuwa ni utata kidogo, hebu jaribu kuweka detailz uko wapi na unahitaji tiketi ya kwenda wapi? Kuna watu wanakuwa na return ticket na hawajuhi pa kuziuza
     
  5. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu anataka za duniani nzima,wacha nianze na hii DSM-INSTANBUL RET. Ticket for ONLY 250usd-turkish airlines
     
  6. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    From where to where?
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jun 19, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hebu jaribu kujisaidia kwanza wewe kwa kuliweka swali lako in details ili wengine wakusaidie mkuu
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We Katibu tarafa ya wapi? Magagula au Maposeni nini?

    Uelezi wapi mpaka wapi..

    jaribu hizi sites kama zitakusaidia ku compare kama ni nje ya Tz:

    Cheap Flights to Dar es Salaam - Compare Dar es Salaam flights

    Flights to Tanzania - Search and Compare Tanzania Flights

    Cheap flights to Tanzania (TZ) | Search and Compare Tanzania (TZ) flights - Skyscanner USA


    Tanzania Flights: Cheap flights to Tanzania, Africa - lastminute.com

    TANZANIA Flights | Find Cheap Flights to TANZANIA - Kelkoo UK

    Cheap Flights to Tanzania

    Othiwse kwa Dar - Mwanza - Arusha nk, Jaribu Precision AIR (SHIRIKA LILILOISAMBARATISHA SERIKALI YA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA KATIKA BIASHARA YA SAFARI ZA NDEGE).
     
  9. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Napenda kuwashukuru wote mliotoa michango yenu, ni kutoka UK to Dar, nahitaji kuwahi kuchukua form kwa ajili ya kuwania urais nimechoka na ukatibu tarafa.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    :pray2:si uombe utumiwe????
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwenda na kurudi Israel itakuwa bei gani? naona kama wewe mzoefu sana.........najua travel agency zipo kibao na naweza kupiga simu......lakini nipe hiyo route kama unajua bei zake.
     
  12. T

    Tall JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.ugombea binafsi umekataliwa............bora baki na ulicho nacho
    2.hata hivyo njoo na pesa nzuri ya kuchukulia fomu tu.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuanzia USD 1200 kutokea Dar
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huogopi kufa?
     
  15. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu LilSun -hii ni taxes inclusive?na December itakuwa bei hii hii nikuletee wateja?au unipe namba niwapigie?
    Katabazi.:pray:
     
  16. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi nikinunulia dar, kunaunafuu wowote ?
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Sheikh Yahya amechemsha, hafi mtu jamaa wachukue fomu tu kwani mkwere anang'ang'ania kazi tu lakini imemshinda!! Alitabili kuwa uchaguzi utaahilishwa lakini dalili zinaonyesha kuwa ccm wanadunda tu na matayarisho yao!!
     
  18. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #18
    Jun 21, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nenda Ofisi za ATC laki mbili unusu utapata. (250,000)
     
  19. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Sasa labda uwe na visingizio vingine -kuna ndege(private jet) ya wazee wa kazi imeondoka leo kumleta mgonjwa hapo-kufa kufaana, inarudi ijumaa 2300hrs/Heathrow A, kutoka hapo-nimeona nikufanyie huduma jamii-utatakiwa kuwa na passport na USD zako 100 tu. Kurudi itabidi urudi mbele kwa mbele maana si mpaka umalize uchaguzi?na unaweza usirudi maana naona morali ulionao unaweza kuwa raisi wetu.
     
  20. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    katabazi, heathrow si sawa na stedi yetu hapo bongo,nipe maelezo ya kina ili niwatafute hao jamaa.
     
Loading...