Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ticha" Yusuph Makamba amjibu Sumaye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 25, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Source TBC1 news

    "Ticha" Makamba amesema aliosema kuhusu Sumaye ni maoni yake.
    Kuhusu mitandao na matumizi ya hela kwa ajili ya urais- CCM haina habari
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna dogo mwingine ameonekana ITV akimchambua Sumaye kwa hoja zisizokuwa na uthibitisho. Yaani alikuwa anafanya mipasho zaidi na alikuwa anaonekana amepaniki kwelikweli.

    dogo anaona ni dhambi sumaye kuchota 50, 000, 000 (hakuna ushahidi though), lakini anasahau kuwa mafisadi wanaowapigia debe walikuwa wanalipwa 152, 000, 000 kwa siku.

    CCM kinakufa jamani. Kinajiuwa chenyewe.
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana JF kauli za makamba dhidi ya Sumaye Zinaonyesha kuwa sasa Dalili za Kifo cha sisiemu kimewadia Source TBC1 Habari
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nilisema asubuhi kuwa ....makamaba akijibu kikubwa atasema ni maoni yake ni si ya chama....na ndivyo alivyosema...hahahaa
     
  5. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    waacheni waparurane sis tupate mwanya.hakuna kitu hapo.majungu na uzandiki umejaa ccm.kama ni mwananchama basi lazima mwaka huu utarudisha kadi yao.
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hawa wanazidi kukivunja chama chao badala ya kukijenga,kwa jinsi Shigella alivyokuwa akijibu inadhihirisha kwamba ccm na mafisadi ni damdam...
     
  7. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Amajibuje huku kwetu walipoanza hiyo taaarifa umeme ukatoweka
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mwanangu sasa tunakupa kazi ya kutabiri. lol.
     
  9. J

    JajiMkuu Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  10. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Alichijibu Shigela ni hasira za kukosa kula si wamesema ni zamu yao waachiwe na wao wale.REST IN PEACE CCM.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani hii hali kwangu mimi naiangalia katika hali mbili

    1. Ni kero kubwa sana kwa hawa jamaa wanavyoendelea kupeana mipasho wakati nchi inaangamia,tumechoka kusikia mara;Sumaye vs Shigela,Sumaye vs Makamba,Sitta vs Vijana Tabora nk
    2. Watanzania tuchukue hatua gani kwa hawa watu wanaopashana kwa manufaa yao binafsi na mafisadi?
    Ni kero jamani.............................CCM go to hell,go go go go CCM...................
     
  12. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    I wonder why some matured people ( by age and physical appearance) comes up to the political Landscape and support those frantic politicians who spew hate against the others,anyway, but anti-tribalism warriors like us will keep them in check, and put them where they belongs.

    Kwa hiyo Makamba hawezi kukemea ukabila,ukanda ulioenezwa na UVCCM?Kwa hiyo CCM inabariki yale UVCCM iliyosema?

    Anyway,siwezi kutegemea anything better than this from Makamba
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    kumbe yule ndo shigela?

    jamaa alikuwa anazungumza kama amewehuka.
     
  14. P

    Pumba Mwiko Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa hadi kufiki 2015 tutackia mengi kwakweli,hadi raha.Napenda fisadi lingine kubwa litoe tamko la kumtosa huyo sumaye ili pachimbike zaidi.
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unajua siasa ni mchezo wa kujipanga katika kila nyanja (kauli, maamuzi, matendn nk) sasa inaonekana hawa jamaa wamejisahau na mkuu kalala!
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    CCM imefikia hatua mbaya inabidi hatua za haraka kukinusuru ili kusiende kombo zaidi. Hali hii haijawahi kutokea, kujibizaka kama bongo flava. Ni dalili mbaya ya kushindwa kutekeleza sera na kujielekeza katika ubinafsi.
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Hata hatua zikichukuliwa kuwanusuru,they are good for nothing.Tanzania hawaihitaji tena,CCM you are done! ! ! ! !
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    nashanga sitta bado anangangania ccm wakati walishamfukuza siku nyingi!anasubiri aambiwe uanachama wake umefutwa?
     
  19. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mh sumaye na yeye ana machungu yake anakumbuka alichofanyiwa 2005 sasa ameona sasa kimeanza mapeema na yeye anajihami kumbuka alisema 'ukudhulumu kwa kalamu utatawala kwa kisasi' ndo hicho anachokiogopa
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kukinusuru kwa faida ya nani?
     
Loading...