Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ticha kwa fiksi noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkudeson, Sep 18, 2012.

  1. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TICHA: yani elimu siku hizi imeshuka sana na mitihani ya siku hizi imekuwa rahisi sana tofauti na enzi zangu.
    MWANAFUNZI: kwani wewe ulisoma enzi zipi?
    TICHA: enzi zile uwanja wa Man Utd ulikuwa ulikuwa unaitwa NEW TRAFORD.
     
Loading...